Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 351 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

lnt55

Gà con
Mình chưa thử (vì nhà chỉ có 1 PC cùi chạy Office 2010, 1 laptop đã kích hoạt Office 2021) nhưng thấy:
1. Script của bạn có vẻ vẫn phải nhập IID và CID. Như vậy thì giải quyết được điều gì? Trong script của bạn có vẻ trỏ về trang cá nhân của bạn (LNT <[email protected]>) để làm gì nhỉ (mình không am hiểu lĩnh vực này nên muốn nghe chính chủ giải thích hộ).
2. Các Script lấy IID, CID và kích hoạt trong diễn đàn mình anh em đã HD chi tiết ở nhiều chỗ, nhất là #1 của các bài viết. Script của Mod Naroto trước đây chỉ thực hiện một lần là xong hết (tìm đâu đó trong các bài phần kích hoạt).
3. Số lượt kích hoạt online và phone của 1 key Office Retail đâu có phụ thuộc gì vào Script? Nếu mình không nhầm thì 1 key Office Retail có chừng 5 lượt kích hoạt online và 10 lần phone thì phải? Bạn lấy key và Script của bạn kích hoạt phone máy thứ 11 xem có được không? Nếu OK thì may cho các Helper quá!
Tay nhanh quá rồi!
Tôi nói rõ chỉ chỉnh sửa các script đã có để giải quyết vấn đề của mình, nhân tiện chia sẻ để ai cần thì dùng. Người dùng chỉ nhập key là xong, chứ có làm khó gì ai đâu? Có ai sống bằng thứ này đâu mà quảng cáo? Tôi làm việc trên Linux là chính. Trang của tôi không có quảng cáo, không cho comment, không dạy dỗ ai, tôi chỉ backup những gì mình tìm hiểu được thôi. GATO lộn chỗ rồi.

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Tay nhanh quá rồi!
Tôi nói rõ chỉ chỉnh sửa các script đã có để giải quyết vấn đề của mình, nhân tiện chia sẻ để ai cần thì dùng. Người dùng chỉ nhập key là xong, chứ có làm khó gì ai đâu? Có ai sống bằng thứ này đâu mà quảng cáo? Tôi làm việc trên Linux là chính. Trang của tôi không có quảng cáo, không cho comment, không dạy dỗ ai, tôi chỉ backup những gì mình tìm hiểu được thôi. GATO lộn chỗ rồi.
Bạn dùng chữ GATO là lầm người rồi. Mình tham gia diễn đàn này để cho vui thôi. Mình thì nói rõ không có chuyên môn về CNTT nhưng trong diễn đàn này có rất nhiều người tài giỏi và khiêm tốn lắm bạn ơi. Nói thật thì mất lòng chứ mình thấy script của bạn đăng ở đây là phù hợp chứ không lạc chỗ đâu.
P/S: Giải thích từ GATO: Theo tiếng lóng nhiều người hay dùng, GATO là GEN ĂN TỨC Ở

Sửa lần cuối:

hieuvnz

Búa Đá
Nhờ các bạn kích hoạt giúp tôi Office 2019 Pro Plus Volumn qua Teamview/Ultraview/Anydesk.. Cám ơn!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Nhờ các bạn kích hoạt giúp tôi Office 2019 Pro Plus Volumn qua Teamview/Ultraview/Anydesk.. Cám ơn!
Nếu thật sự thích dùng 2019 Pp Vl thì nhắn ID Pass vào trò chuyện. Còn không thích thì cài lại Retail rồi nhắn ID Pass.

peterpan0108

Gà con
Nhờ các bạn kích hoạt giúp tôi Office 2021 Pro Plus Retail qua Ultraview với. Thanks!

naroto

Thành viên BQT
EVENT NHỎ (Sẵn khoe sắp 5k like hú hú :cool:)
Kích hoạt Office 2021 ProPlus Retail cho các bạn có ít nhất 5 likes và 7 ngày hoạt động trở lên hoặc tài khoản tạo trước 2020. Event chỉ trong đêm nay hoặc đến khi key của mình chết ngang.
Nếu anh tặng điểm được anh sẽ tặng cho em 10k like vì sự cống hiến!

naroto

Thành viên BQT
Mấy bạn sớm mơi cà phê gì chưa? Ai rảnh vào giúp mình activate Win 11 với.
Lúc cài ko thấy nó hỏi chọn bản, giờ xong coi lại thấy là Win 11 Home. Ko biết có cách nào chuyển qua Pro ko ta? Mấy vụ này mình gà dữ lắm.
Cám ơn trước.
Mở cmd bằng quyền Admin, dán hết đoạn này vào rồi enter, chờ windows update, khởi động lại rồi kiểm tra trạng thái kích hoạt.
View hidden content is available for registered users!
Nếu là digital license thì thôi, nếu là not active thì kiếm key kích hoạt lại.

Mở cmd bằng quyền Admin, dán hết đoạn này vào rồi enter, chờ windows update, khởi động lại rồi kiểm tra trạng thái kích hoạt.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu là digital license thì thôi, nếu là not active thì kiếm key kích hoạt lại.
Cám ơn bạn, đã chuyển thành Prod và kích hoạt xong. Quá nhanh... quá đã... :)