Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 350 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kimann

Gà con
Chào mọi người, hôm trước em có update máy lên win 11 (win cũ của em là win bản quyền). Lúc mở office ra có hiện bảng bắt điền product key mà em vẫn chưa biết active như nào ạ. Em rất mong anh/chị/bạn giúp em với. Office của em là 365 ạ. Em có ultraviewer ạ. Em cảm ơn mọi người rất nhiều ạ

AnTuTu

Rìu Vàng
Búa gỗ đôi trở lên mới dc hỗ trợ
Không phải lúc nào cũng nhất thiết như vậy đâu ạ. Búa gỗ đôi là điều kiện để bạn được bác Naroto giúp thôi, còn những bác supporters còn lại chắc không có yêu câu đấy đâu.
Nhờ bạn kích hoạt giúp mình Office 2021 Pro Plus Retail qua Teamviewer với ạ
Thực ra nếu nhu cầu cơ bản thì Office 2016 đã là quá đủ cho nhiều người rồi, nên nếu không có công việc quá đặc thù gì thì không cần đến 2021 đâu (và bác Naroto cũng hỗ trợ cho cấp gà con Office 2016, 2019 nữa). Nếu bạn cần 2021 thì hãy chờ bạn supporter nào còn key hoặc chờ key bên topic Chia sẻ nhé

Hannguyen19

Gà con
Chào các mod and sup, mình mới cài microsoft office 365 proplus xin nhờ các bạn kích hoạt giúp mình qua team view, mình cám ơn. Win mình đã actived, máy đã down sẵn MSAct_plus và MSActBackup.

c3nghia

Gà con
Chào các mod and sup, mình mới cài microsoft office 365 proplus xin nhờ các bạn kích hoạt giúp mình qua ultraview , mình cám ơn !!

Man123456

Gà con
Mình xin nhờ các bạn giúp kích hoạt giùm office 2019 pro plus retail qua teamviewer với ạ.
Update: Mình đã tự kích hoạt thành công. Xin lỗi vì đã làm phiền mọi người.

Sửa lần cuối:

bachikho

Rìu Sắt
nhiều bác k biết nhu cầu tới đâu nhưng cứ phải O21 pro plus mới chịu kia, nếu đơn giản thì O19 standard có key retail online nhập vào là activate luôn sao k cài nhỉ?

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Ai đang tìm 365 thì đến ngay đây nhé, nhanh tay còn kịp.

nobilo

Rìu Vàng
Naruto,Giúp tôi kích hoạt Office 2021 Pro Plus Retail qua Teamview

naroto

Thành viên BQT
Tiếp tục, có ai cần kích hoạt gì không?
Cấp Búa Gỗ Đôi sẽ được quyền nhờ kích hoạt Office 2021.
Cấp Gà Con sẽ được quyền nhờ kích hoạt Office 2016, 2019.
Các điều kiện này chỉ áp dụng riêng với tôi, các bạn cứ viết bài nhờ lên topic biết đâu có Helpers khác có key sẽ hỗ trợ.

hoatienii

Búa Đá
Ai đang tìm 365 thì đến ngay đây nhé, nhanh tay còn kịp.
hết rồi bác nhĩ. Định kiếm tài khoản xài office 365 web trên máy chạy linux.

naroto

Thành viên BQT
Bạn nào dùng key active by phone thì thử cái này, script chỉ gọi ospp.vbs của M$. Tôi thử kích hoạt cho hơn 10 máy mà key vẫn sống.

Xem phần đính kèm 40054
Show cái key ra đi xem được bao nhiêu máy nữa.
Active by phone hay online gì cũng chả cần mấy cái script của bạn quảng cáo. Những câu lệnh kích hoạt cmd do MS hướng dẫn có đầy đủ tại docs.microsoft.com.

Sửa lần cuối:

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Bạn nào dùng key active by phone thì thử cái này, script chỉ gọi ospp.vbs của M$. Tôi thử kích hoạt cho hơn 10 máy mà key vẫn sống.

Xem phần đính kèm 40054
Mình chưa thử (vì nhà chỉ có 1 PC cùi chạy Office 2010, 1 laptop đã kích hoạt Office 2021) nhưng thấy:
1. Script của bạn có vẻ vẫn phải nhập IID và CID. Như vậy thì giải quyết được điều gì? Trong script của bạn có vẻ trỏ về trang cá nhân của bạn (LNT <[email protected]>) để làm gì nhỉ (mình không am hiểu lĩnh vực này nên muốn nghe chính chủ giải thích hộ).
2. Các Script lấy IID, CID và kích hoạt trong diễn đàn mình anh em đã HD chi tiết ở nhiều chỗ, nhất là #1 của các bài viết. Script của Mod Naroto trước đây chỉ thực hiện một lần là xong hết (tìm đâu đó trong các bài phần kích hoạt).
3. Số lượt kích hoạt online và phone của 1 key Office Retail đâu có phụ thuộc gì vào Script? Nếu mình không nhầm thì 1 key Office Retail có chừng 5 lượt kích hoạt online và 10 lần phone thì phải? Bạn lấy key và Script của bạn kích hoạt phone máy thứ 11 xem có được không? Nếu OK thì may cho các Helper quá!

Sửa lần cuối: