Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 353 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

N

n2t4r

Cám ơn a! Em xử luôn với "Microsoft-Activation-Scripts" luôn rồi!
bạn dùng MAS đồng nghĩa với bạn đã cờ rắc nó, trên thực tế, nếu bạn là người hay cài lại win (3-6 tháng cài lại 1 lần) thì không cần phải dùng key để kích lắm vì đường nào cũng cài lại, còn bạn đã cài để dùng lâu dài ổn định khoảng trên 1 năm, 2 năm thì mới dùng Key, tiếc là bạn đạt tới búa đá nhưng không nhờ sự hỗ trợ, dùng Cr@ck thì không phải lúc nào cũng xấu, nhưng nó không phải là biện pháp tốt nhất

hieuvnz

Búa Đá
bạn dùng MAS đồng nghĩa với bạn đã cờ rắc nó, trên thực tế, nếu bạn là người hay cài lại win (3-6 tháng cài lại 1 lần) thì không cần phải dùng key để kích lắm vì đường nào cũng cài lại, còn bạn đã cài để dùng lâu dài ổn định khoảng trên 1 năm, 2 năm thì mới dùng Key, tiếc là bạn đạt tới búa đá nhưng không nhờ sự hỗ trợ, dùng Cr@ck thì không phải lúc nào cũng xấu, nhưng nó không phải là biện pháp tốt nhất
Vậy tui cài bản office 2021 pro plus, vậy nhờ bạn active giúp được không?

N

n2t4r

Vậy tui cài bản office 2021 pro plus, vậy nhờ bạn active giúp được không?
mình không thể hỗ trợ bạn vì mình không phải người có thể hỗ trợ, nhưng bạn có thể nhờ các Mod hỗ trợ lại, vui lòng gỡ sạch sẽ bằng Office Tool Plus, C2R Tool và phần MAS còn lại để dễ cho người thực hiện hỗ trợ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
mình không thể hỗ trợ bạn vì mình không phải người có thể hỗ trợ, nhưng bạn có thể nhờ các Mod hỗ trợ lại, vui lòng gỡ sạch sẽ bằng Office Tool Plus, C2R Tool và phần MAS còn lại để dễ cho người thực hiện hỗ trợ
Khá nghiêm túc và trách nhiệm, nếu bạn có thời gian, muốn đăng kí làm Helpers thì cứ bảo mình.

N

n2t4r

Khá nghiêm túc và trách nhiệm, nếu bạn có thời gian, muốn đăng kí làm Helpers thì cứ bảo mình.
cảm ơn Mod, nếu có thể mình cũng xin được học hỏi thêm nhiều điều để có cơ hội được giúp đỡ mọi người

N

n2t4r

nó đó bạn, dùng nó để gỡ khá sạch và sâu, còn trong trường hợp dùng nó có lỗi thì phải dùng thêm C2R by Ratiborus (Force Remove Office), bản thân mình thường gỡ bằng Office Tool Plus đầu tiên, sau đó sẽ dùng C2R Force Remove để dọn phần còn sót lại (đề phòng lỗi phát sinh nếu có), sau đó là xoá file auto renew của MAS, restart máy và cài lại bằng chính Office Tool Plus luôn cho lẹ

hieuvnz

Búa Đá
nó đó bạn, dùng nó để gỡ khá sạch và sâu, còn trong trường hợp dùng nó có lỗi thì phải dùng thêm C2R by Ratiborus (Force Remove Office), bản thân mình thường gỡ bằng Office Tool Plus đầu tiên, sau đó sẽ dùng C2R Force Remove để dọn phần còn sót lại (đề phòng lỗi phát sinh nếu có), sau đó là xoá file auto renew của MAS, restart máy và cài lại bằng chính Office Tool Plus luôn cho lẹ
OK Thank để gỡ ra cài lại

hieuvnz

Búa Đá
xoá file auto renew của MAS Này ở đâu vậy ạ?

hieuvnz

Búa Đá
Mọi người cho xin cái hướng dẫn full backup windows và office với ạ! (Hiện tại đang dùng windows 11 và office 2021).
Xin cám ơn!

N

n2t4r

Mọi người cho xin cái hướng dẫn full backup windows và office với ạ! (Hiện tại đang dùng windows 11 và office 2021).
Xin cám ơn!
Win 11 có Digital rồi thì không cần lưu, còn Office thì trong nhóm có bài bạn tìm đọc sẽ rõ
Note: Nên biết Generic Key 11 Pro là 3V66T để khi nào cần thì lấy ra dùng (tra mạng sẽ có)

N

n2t4r

Xin cám ơn!
Để ý thấy bạn đã spam cái cmt này 3 lần nên tôi xin góp ý: Trước khi đăng cmt vui lòng nhấn nút search của diễn đàn và tìm các từ khoá có thể liên quan, tiếng Anh lẫn tiếng Việt để có kết quả tốt nhất, nếu không có mới lên đây hỏi, đằng này cái bài backup là cả một bài viết lớn, search không thấy tôi cũng bất ngờ.
Link bạn cần: https://vn-z.vn/threads/sao-luu-va-khoi-phuc-ban-quyen-windows-office-bang-command-prompt-cmd.30714/