Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 349 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

SangCK

Búa Gỗ
Nhờ các bạn kích hoạt giúp tôi Office 2019 Pro Plus Retail qua Teamview

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Nhờ các bạn kích hoạt giúp tôi Office 2021 Pro Plus Retail qua Teamview/Ultraview/Anydesk!
Bạn gửi ID/Pass Ultraview/Anydesk vào trò chuyện mình giúp.
Đã xong, bản quyền tự động được sao lưu rồi. Khi cần khôi phục vui lòng xem topic này.

Sửa lần cuối:

namlam

Búa Đá
Nhờ các bạn gỡ KMS và kích hoạt giúp tôi Office (bản nào cũng dc 2016-2021) Retail qua Teamview

laoshan

Búa Gỗ
Which friend can provide a usable key.Windows 10 LTSC 2019 activation key.I don't know much Vietnamese, and I don't know much English, and some of them are sent directly here.Thank you!

AnTuTu

Rìu Vàng
Which friend can provide a usable key.Windows 10 LTSC 2019 activation key.I don't know much Vietnamese, and I don't know much English, and some of them are sent directly here.Thank you!
Really sorry but this topic is not for sharing product keys. The other topic, that you also posted, does, so wait for answer there. Or you can ask for activation supporters here as well

AnTuTu

Rìu Vàng
Ủa sao không hiện dòng chữ digital nhỉ? Bạn kích bằng key gì thế?
Key Windows 10 Retail thường thôi. Mình cũng không biết lí do vì sao nhưng mình nghĩ là do máy chưa đi với acc Microsoft (không biết còn cho tạo Offline account không), do trước đây khi mình sign out acc Microsoft trên máy cũ của mình thì mình cũng bị mất chữ digital licence

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Rất cảm ơn bạn đã giúp mình kích hoạt windows 11
WIN ĐÃ ACTIVATED nhưng hình như chưa có bản quyền số. Bạn dùng key này add tiếp vào chỗ thay key kích hoạt cho có bản quyền số luôn này:
NKCJR-YGX9D-MCVQG-Q67Q6-683GT

Key Windows 10 Retail thường thôi. Mình cũng không biết lí do vì sao nhưng mình nghĩ là do máy chưa đi với acc Microsoft (không biết còn cho tạo Offline account không), do trước đây khi mình sign out acc Microsoft trên máy cũ của mình thì mình cũng bị mất chữ digital licence
Khi đã kích hoạt được windows 10/11 bản Pro, hãy lấy key Windows 10/11 Pro Retail add tiếp cho nó có bản quyền KT số luôn để sau này có cài lại win thì không cần kích hoạt lại. Key này có thể đã die miễn là Retail.

Sửa lần cuối:

AnTuTu

Rìu Vàng
WIN ĐÃ ACTIVATED nhưng hình như chưa có bản quyền số. Bạn dùng key này add tiếp vào chỗ thay key kích hoạt cho có bản quyền số luôn này:

Khi đã kích hoạt được windows 10/11 bản Pro, hãy lấy key Windows 10/11 Pro Retail add tiếp cho nó có bản quyền KT số luôn để sau này có cài lại win thì không cần kích hoạt lại. Key này có thể đã die miễn là Retail.
À vâng cảm ơn bác đã chỉ bảo. Cũng là lần đầu nên hơi non kinh nghiệm mong bác thông cảm. Key Win thì nhiều chứ Office thì không có nên ít giúp được mọi người :)

Maanx

Gà con

Vâng cảm ơn bác, mình đã kích hoạt được bản quyền số rồi ạ!