Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 348 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bác @naroto có thể giúp e kích hoạt office 2021 được không ạ. E thay SSD mới nên bị mất bản quyền :(
Tôi chỉ có thể giúp bạn lấy lại bản quyền thôi(nếu trước đó bạn dùng key Retail, còn dùng key VL thì bó tay), không giúp kích hoạt mới được vì nhường slot cho các thành viên có đóng góp cho diễn đàn.

DucNM

Búa Gỗ
Tôi chỉ có thể giúp bạn lấy lại bản quyền thôi(nếu trước đó bạn dùng key Retail, còn dùng key VL thì bó tay), không giúp kích hoạt mới được vì nhường slot cho các thành viên có đóng góp cho diễn đàn.
Dạ vâng thế để e cố gắng thêm r sẽ nhờ bác vào dịp khác ạ. E cảm ơn.

naroto

Thành viên BQT
Dạ vâng thế để e cố gắng thêm r sẽ nhờ bác vào dịp khác ạ. E cảm ơn.
Tôi thấy tôi có giúp bạn ở đây:
Bạn thay SSD nhưng còn giữ thông tin sao lưu không?

DucNM

Búa Gỗ
Tôi thấy tôi có giúp bạn ở đây:
Bạn thay SSD nhưng còn giữ thông tin sao lưu không?
Trước e dùng VL ấy ạ :(

naroto

Thành viên BQT
Trước e dùng VL ấy ạ :(
Bạn có mấy máy, thời gian đó tôi giúp cho bạn là key Retail, key này khôi phục được trừ khi bạn thay mainboard thôi.

TrungDong

Búa Gỗ
Nhờ ad active hộ mình office 2016 pro plus với ạ. Mình dùng cả utraview và teamview ạ. Cám ơn ad

xuanhuong

Rìu Sắt Đôi
Hi all! Có ai cần kích hoạt gì không?
Cấp Búa Gỗ Đôi sẽ được quyền nhờ kích hoạt Office 2021.
Cấp Gà Con sẽ được quyền nhờ kích hoạt Office 2016, 2019.
Nhờ các bạn kích hoạt giúp tôi Office 2021 Pro Plus Retail qua Teamview/Ultraview/Anydesk!

Sửa lần cuối: