PM Việt hóa & Portable - Hard Disk Sentinel v5.70.11973 - Giám sát ổ cứng SSD và HDD chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Hard Disk Sentinel v5.70.11973 - Giám sát ổ cứng SSD và HDD chuyên nghiệp

chipsteps

Rìu Vàng

Hard Disk Sentinel có khả năng kiểm tra thông tin và giám sát ổ đĩa HDD và SSD, theo dõi nhiệt độ ổ cứng để kịp thời cảnh báo những vấn đề nguy hiểm. Hard Disk Sentinel sử dụng các phương pháp quét nhanh phần cứng, sẽ tìm kiếm và sửa chữa những vùng còn yếu, phân bổ lại các bad sector, giữ cho ổ cứng luôn ở trạng thái tốt nhất.

Cập nhật bản mới nhất ra năm 2021: v5.70.11973

Mega nz

Google Drive

Media Fire

Chúng tôi tôn trọng sản phẩm bản quyền, nếu sản phẩm thuộc sở hữu bản quyền cá nhân vui lòng nhắn tin qua hộp thư. Please message me if this product claim your copyright.

Sửa lần cuối:

meninwhite

Búa Đá Đôi
Cuối cùng cũng có ổ đĩa bị hư rồi, có cách nào cho nó cảnh báo sớm để mình kịp thời chép dữ liệu và thay thế không
Chỗ phần health mà dưới 90% là yếu lắm rồi( không nên lưu dữ liệu quan trọng )

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cuối cùng cũng có ổ đĩa bị hư rồi, có cách nào cho nó cảnh báo sớm để mình kịp thời chép dữ liệu và thay thế không

Sao bên bạn ngộ vậy? Bên tôi chỉ cần có 1 bad sector thì nó cũng báo ngay rồi. Chuyện đã xảy ra cách đây nhiều năm, giờ không còn hình ảnh đó nữa mà post lên đây, tôi nhớ lần đó tôi có dùng thêm soft Victoria scan theo hướng dẫn từ bài viết của bạn Anhdv từ hồi còn VNZ dot com, không ngờ là nó sửa được luôn đó bạn.

Sửa lần cuối:

chipsteps

Rìu Vàng
Sao bên bạn ngộ vậy? Bên tôi chỉ cần có 1 bad sector thì nó cũng báo ngay rồi. Chuyện đã xảy ra cách đây nhiều năm, giờ không còn hình ảnh đó nữa mà post lên đây, tôi nhớ lần đó tôi có dùng thêm soft Victoria scan theo hướng dẫn từ bài viết của bạn Anhdv từ hồi còn VNZ dot com, không ngờ là nó sửa được luôn đó bạn.
nó là sửa được luôn hay nó tách bad vậy bác? phần mềm đó E vẫn giữ mà ít khi dùng đến vì thấy nó không hiệu qủa lắm bác ạ!

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
nó là sửa được luôn hay nó bad vậy bác? phần mềm đó E vẫn giữ mà ít khi dùng đến vì thấy nó không hiệu qủa lắm bác ạ!

Ổ đó chỉ có một bad sector nên nó sửa được luôn, size của nó chỉ là 500GB, tôi làm theo bài viết của bạn ấy, giờ thì không biết còn bài viết đó không nữa?

sk8er2598

Búa Gỗ
Hình như link này bị die rồi bạn ơi mình muốn down dùm thử nhưng ko được. Nhờ bạn up lại giúp.