PM Việt hóa & Portable - Hard Disk Sentinel v5.70.11973 - Giám sát ổ cứng SSD và HDD chuyên nghiệp | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Hard Disk Sentinel v5.70.11973 - Giám sát ổ cứng SSD và HDD chuyên nghiệp

chipsteps

Rìu Vàng
Chủ topic có thể upload lên MEGA.nz, Mediafire hoặc Megaload.co để file được sống lâu, không phải fix lại link nhiều lần :D
ok bác! tối về nhà em sẽ bổ sung thêm 3 link cho các anh em có nhiều tuỳ chọn! thank bác đã góp ý nhé!

Sửa lần cuối:

HaiTac

Gà con
Tài khoản bị khóa
🤞

helaa

Búa Gỗ
file xịn sò quá. Active sẵn luôn không cần Cr@ck, window defender cũng ko phát hiện có virus

sport9x

Búa Gỗ

Hard Disk Sentinel có khả năng kiểm tra thông tin và giám sát ổ đĩa HDD và SSD, theo dõi nhiệt độ ổ cứng để kịp thời cảnh báo những vấn đề nguy hiểm. Hard Disk Sentinel sử dụng các phương pháp quét nhanh phần cứng, sẽ tìm kiếm và sửa chữa những vùng còn yếu, phân bổ lại các bad sector, giữ cho ổ cứng luôn ở trạng thái tốt nhất.

Cập nhật bản mới nhất ra năm 2021: v5.70.11973

Mega nz
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Google Drive

Media Fire

newluck2009

Rìu Chiến Bạc Chấm

Hard Disk Sentinel có khả năng kiểm tra thông tin và giám sát ổ đĩa HDD và SSD, theo dõi nhiệt độ ổ cứng để kịp thời cảnh báo những vấn đề nguy hiểm. Hard Disk Sentinel sử dụng các phương pháp quét nhanh phần cứng, sẽ tìm kiếm và sửa chữa những vùng còn yếu, phân bổ lại các bad sector, giữ cho ổ cứng luôn ở trạng thái tốt nhất.

Cập nhật bản mới nhất ra năm 2021: v5.70.11973

Mega nz

Google Drive

Media Fire

Phần mềm đĩa cứng này mạnh mẽ và dễ vận hành, cảm ơn bạn đã chia sẻ.👍

Windofchange

Búa Gỗ
Sao bên bạn ngộ vậy? Bên tôi chỉ cần có 1 bad sector thì nó cũng báo ngay rồi. Chuyện đã xảy ra cách đây nhiều năm, giờ không còn hình ảnh đó nữa mà post lên đây, tôi nhớ lần đó tôi có dùng thêm soft Victoria scan theo hướng dẫn từ bài viết của bạn Anhdv từ hồi còn VNZ dot com, không ngờ là nó sửa được luôn đó bạn.
Bác cho em hỏi
em có ổ cứng test bằng victoria và Hd sentisel không bad, không lỗi nhưng mỗi khi em ghi dữ liệu trên ổ cứng đó thì nó lại kêu cục cục là nó bị sao bác ?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác cho em hỏi
em có ổ cứng test bằng victoria và Hd sentisel không bad, không lỗi nhưng mỗi khi em ghi dữ liệu trên ổ cứng đó thì nó lại kêu cục cục là nó bị sao bác ?
Việc này bạn chờ các bạn chuyên về phần cứng trả lời cho bạn nhé, bên tôi dùng rất nhiều ổ di động của WD, Seagate thì không hề có tình trạng này.