Góp ý về giao diện | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Góp ý về giao diện

tungcuctrucmai

Búa Gỗ Đôi
Góp ý BQT về phần giao diện nút like của bài viết chính trong post. BQT nên để nút like lớn hoặc dễ nhìn nổi bật hơn 1 chút, và khi bấm like rồi thì nên thay đổi sang Hủy like, hay nổi bật hơn chút nữa chứ bây giờ nhìn vừa bé, bấm like xong đậm hơn 1 tí cũng khó nhìn

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Nhân tiện topic này, cho phép tại hạ được hỏi có phải bro admin vừa force log out mọi người ra không ạ?
Tại hạ vừa phải đăng nhập lại dù không clear cookies.
(để tại hạ sure tài khoản mình không có chuyện gì thôi)
Thanks!!!

Administrator

Administrator
Nhân tiện topic này, cho phép tại hạ được hỏi có phải bro admin vừa force log out mọi người ra không ạ?
Tại hạ vừa phải đăng nhập lại dù không clear cookies.
(để tại hạ sure tài khoản mình không có chuyện gì thôi)
Thanks!!!
Không, hiện chỉ sữa css

secpol

Rìu Chiến Bạc
Cá nhân mình thì mình thích mặc định hơn. Mình cũng đã có lần áp dụng cho forum của mình nhưng rồi cũng bỏ vì nhìn nó chướng mắt và không phù hợp với style này.

Piranha

Búa Gỗ
UI đẹp như zậy mà chê àh {shame}

Nhớ xem 60fps cho nó phê nhá {bye}

Sửa lần cuối:

Piranha

Búa Gỗ
Cái phần comment tốt nhất là để yên bác ạ!
Dark theme khá tốt nhưng phần comment như thế ko đc :D
Comment bị sao bác? Chắc bác nói grid đó ah? Mình xem trên PC nên cần như thế. Chưa test responsive.

P/S: Vì nó cá nhân hóa quá, nên cũng ko nghĩ mọi người sẽ thích đâu. Nó hợp với mình.