This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Góp ý (ngắn ,gọn)

haihoapt321

Rìu Sắt
VNZ được nâng cấp (dù là bản Beta) nên thấy đẹp hơn, phong phú hơn về hình thức cũng như nội dung. Nhưng, có điều khi cần, mọi người sẽ thấy bất tiện hơn phiên bản cũ vì giao diện trang chủ chỉ thể hiện 10 item tiêu đề. Mình đã từng cần tìm lại một chủ đề nhưng không thể ( hay tại mình gà! mà gà con nữa chứ!...)
Rất mong BQT cho khôi phục lại, nghĩa là có một cửa sổ tùy chọn 15-20-...30 chủ đề giống như phiên bản trước.
Chào thân ái!

Cloud

Administrator
Phiên bản này không có tùy chọn hiển thị bác nha, 1 ngày có tầm 30-50 chủ đề mới bên bác xem chủ đề nào mà cần theo dõi thì nhấn nút theo dõi cho tiện.

caniquyvnz

Rìu Bạc
CÂU HỎI NÀY TỪ RẤT LÂU RỒI (từ 4room củ - ) MÌNH TÌM CÂU TRẢ LỜI
nhưng hôm nay đả có câu trả lời rồi nhờ bản updates mới nhất tháng 11 lúc 5 giờ sáng của BQT
thì nay mình có thể coi LÙI LẠI ĐƯỢC tất cả các bài nhờ vào nút (BÀI VIẾT MỚI- HÌNH TIA SÉT- DƯỚI BÀI STT 10) . MỘT LẦN NỬA XIN CẢM ƠN BQT đả tạo ra một 4room vn-zoom tuyệt vời này

Teplice

Thành viên BQT
Một ngày không biết bao topic mới được lập, làm sao mà chưa hiển thị được, chưa kể các comment của các topic khác nó cũng được đẩy lên, chắc sử dụng công cụ "Tìm kiếm"