Yêu cầu Phần mềm - Giúp mình cái code phần mềm Xilisoft Video Converter | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Giúp mình cái code phần mềm Xilisoft Video Converter

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình đã post 1 topic chứa phàn mềm này lên diễn đàn rồi đó, bạn vào link dưới để tải về máy nhé ;)
Hoặc nếu an toàn và cẩn trọng hơn thì mình cũng đã gửi cho bạn bản Portable qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi, bạn kiểm tra lại nhé.
Và từ sau nếu có cần yêu cầu tìm kiếm phần mềm nào đó thì bạn qua topic bên dưới để được hỗ trợ nhanh nhất có thể nhé ;)

hehehe

Búa Gỗ Đôi
Thì ra là mình đang xài Xilisoft VideoConverter nhưng bị tình trạng "Enter License Code". Rất mong được sự giúp đỡ từ diễn đàn và ae! Chân thành cảm ơn mọi người!
Khỏi mất công mò

1706-F8E7-D6C5-B4DE-67A4-E9AB-4904-9307

kuli007

Gà con
Không đc bạn ơi! cần cái Name nữa. Tks bạn đã giúp mình! cảm ơn bạn nhiều

kuli007

Gà con
Mình đã post 1 topic chứa phàn mềm này lên diễn đàn rồi đó, bạn vào link dưới để tải về máy nhé ;)

Hoặc nếu an toàn và cẩn trọng hơn thì mình cũng đã gửi cho bạn bản Portable qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi, bạn kiểm tra lại nhé.
Và từ sau nếu có cần yêu cầu tìm kiếm phần mềm nào đó thì bạn qua topic bên dưới để được hỗ trợ nhanh nhất có thể nhé ;)
Cám ơn bạn đã giúp mình! tks bạn thật nhiều??????