Hỏi/ Thắc mắc - Giúp lấy sữa lỗi các file sau khi lấy lại dữ liệu đã bị mất! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Giúp lấy sữa lỗi các file sau khi lấy lại dữ liệu đã bị mất!

Các Pro trong diễn đàn giúp mình vược khó với! Hôm trước máy tính để bàn của bị bị virut, các phần mềm diệt virut AVG cứ báo liên tục, mình bực quá gỡ cài đặt luôn, nhưng sau khi hoàn thành việc gỡ cài đặt và khởi động lại thì toàn bị dữ liệu của ổ đĩa D cũng bay theo chương trình diệt virut đó luôn. Mình đã rất cố gắng dùng nhiều phần mềm để lấy lại dữ liệu, may mắn là lấy lại đc nhưng sau khi kiểm tra thì toàn bộ file đều bị lỗi ko đọc đc. Vì là tài liệu rất quan trọng, mình chỉ cần phục hồi lại như cũ file word, exel và PDF thôi, còn lại những thứ khác không quan trọng, có bạn nào biết cách nào có thể sữa chữa và khôi phục những tài liệu bị hỏng này không giúp mình với, mình xin cảm ơn và hậu tạ!