Giúp kích hoạt by phone Windows và Office | Page 31 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anhdet1989

Gà con
Nhờ activate hộ Office 2013 Pro plus
Key: XPPHD-2NTJW-97G78-6KJMT-D3TXV

the installation id:
0832570
6597033
8430590
5932772
3474460
9531251
8150290
6187695
8598564

Cảm ơn.

Câu hỏi: trc đây mình có thể tự activate key qua call phone skype UK nhưng giờ Microsoft đã chặn IP VN hay sao mình ko activate được nữa?

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Sơ lược tiểu sử @chubinhphuong :)
- Làm Admin ở 1 trang Facebook chung với Chú @thuwowngr nên Chú biết rõ nhất.
- Tôi biết @chubinhphuong khi cùng tham gia kích hoạt ở 1 diễn đàn nọ.
Tôi rất ấn tượng câu nói của Chú @thuwowngr lúc @chubinhphuong tham gia vào lúc đó và cũng chính là lúc tôi mới biết Nick này.
Câu nói đó như sau: "Con bé này đã mò vào đây rồi à?"
Cách đây chừng 3 năm! :)
Em biết chủ topic từ bên .com do bạn ấy nhờ kích hoạt, sau đó vài lần nhờ hướng dẫn để tự làm. Và lên hỗ trợ bên .com.
Rồi bạn ấy gia nhập nhóm "Share Key & Giúp Kích Hoạt Bản Quyền Windows_Office Tất Cả Các Phiên Bản" bên face book. Nhưng chỉ là mem thôi, ko phải Admin.
Sau đó lại là diễn đàn Windowsphone, TGTH, . . .
Nói chung chủ topic là người tốt bụng, vui vẻ, dễ thương nhưng khi cần cũng rất nghiêm đó.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Nhờ activate hộ Office 2013 Pro plus
Key: XPPHD-2NTJW-97G78-6KJMT-D3TXV

the installation id:
0832570
6597033
8430590
5932772
3474460
9531251
8150290
6187695
8598564

Cảm ơn.

Câu hỏi: trc đây mình có thể tự activate key qua call phone skype UK nhưng giờ Microsoft đã chặn IP VN hay sao mình ko activate được nữa?
Get giup bạn vội mà ko để ý vì bạn chưa chấp hành theo quy định của topic.

Sketch (1).png

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Sao chú giúp nhanh vậy??? Chưa làm đúng quy định mà!
Em kiểm tra rồi ạ.

kelvin4up

Gà con
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt office 2013 pro plus.

- Key: NQ3C3-YJMQM-4QXR3-9YQMY-6VGXV

- IID:

1566754
8673982
2562232
9801983
0576956
9649754
3439716
8221464
2747201

Cám ơn các bác và các bạn nhiều lắm !

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Em biết chủ topic từ bên .com do bạn ấy nhờ kích hoạt, sau đó vài lần nhờ hướng dẫn để tự làm. Và lên hỗ trợ bên .com.
Rồi bạn ấy gia nhập nhóm "Share Key & Giúp Kích Hoạt Bản Quyền Windows_Office Tất Cả Các Phiên Bản" bên face book. Nhưng chỉ là mem thôi, ko phải Admin.
Sau đó lại là diễn đàn Windowsphone, TGTH, . . .
Nói chung chủ topic là người tốt bụng, vui vẻ, dễ thương nhưng khi cần cũng rất nghiêm đó.
Cháu cũng tốt bụng, cũng dễ thương nữa :D :D

anhdet1989

Gà con
Nhưng xưng hô chưa phải phép! Phải tôi thì sẽ khác!Xem phần đính kèm 708

do cháu chưa quen style mỗi lần rep 1 ai phải vào profile xem tuổi của người đó.

cháu nghĩ diễn đàn ra quy định để tránh xưng hô khiếm nhã. Chứ đâu nhất thiết phải quá câu nệ như vây. Chú có thấy cháu xưng hô kiểu trỗng không.

Nhân tiện đây chú @thuwowngr có thấy cháu xưng sai thì bỏ qua. Như cháu đã nói chưa quen xem tuổi khi rep nên xưng mình - bạn, nếu có gì sai mong chú bỏ qua

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
do mình chưa quen style mỗi lần rep 1 ai phải vào profile xem tuổi của người đó.

mình nghĩ diễn đàn ra quy định để tránh xưng hô khiếm nhã. Chứ đâu nhất thiết phải quá câu nệ như vây. Bạn có thấy mình xưng hô kiểu trỗng không.

Nhân tiện đây chú @thuwowngr có thấy cháu xưng sai thì bỏ qua. Như cháu đã nói t chưa quen xem tuổi khi rep nên xưng mình - bạn, nếu có gì sai mong chú bỏ qua
OK,
Bạn để chuột vào tên nick là thấy tuổi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.