Giúp kích hoạt by phone Windows và Office | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Hỗ trợ kích hoạt Windows và Office qua điện thoại cho các thành viên VN-Zoom. Lưu ý các nội quy trong topic để tránh bị ban tài khoản.

Topic của bác @toantam2006 đã đạt hơn 100 page nên đã khóa. Nay tạo topic mới để anh em thảo luận.

LINK KEY:
LINK TẢI CÁC BẢN CÀI ĐẶT: WINDOWS & OFFICE

CÁCH DÙNG MSACT CHECK KEY LẤY IID (Của bác @thuwowngr)

MẪU YÊU CẦU: xin đăng đủ 4 mục:
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt win (hoặc office) bản (mấy).
- Key: ghi đủ 25 ký tự
- IID: (step 2)
- Chân thành cám ơn.

ĐIỀU KIỆN ĐỂ ĐƯỢC HỖ TRỢ: các bạn cần thực hiện đủ:
- Thông tin cá nhân đầy đủ, ko ẩn tuổi.
- Đăng đúng mẫu yêu cầu bằng tiếng Việt có dấu.
- Nhớ để máy online. (Đèn xanh góc trên, trái hình đại diện sáng)
- Sau khi được giúp chỉ nhấn thích, không trả lời cảm ơn.

* Nhờ các bác @vuhahuydan , @thuwowngr , @toantam2006 , @panwenfu , @dinhchungcm , @socbay66 , @sec0, @nick 11K , @Nam Smith , @DuongHaiNam TQ , @Đông Phương , @DrakeHa, @vietthong, @kisigio, @DuongDang , @sonson12345678 cùng giúp sức hỗ trợ ạ.

Chúng tôi tôn trọng sản phẩm bản quyền, nếu sản phẩm thuộc sở hữu bản quyền cá nhân vui lòng nhắn tin qua hộp thư admin @Cloud. Please message me if this product claim your copyright.

Lưu ý từ admin @Cloud
- Topic này do các bác thâm niên VN-Zoom hỗ trợ phi lợi nhuận
- Các bạn vào comment ở topic này lưu ý trong đây toàn những bác bằng tuổi cha và chú nên cẩn trọng việc xưng hô: Không biết xưng hô thế nào thì cứ @tag tên vào là xong.

- Chúc anh em topic thảo luận vui vẻ.

Sửa lần cuối:

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Tôi sẽ vào giúp khi rảnh. :)
Tuy nhiên, chủ Topic cũng cần có mặt thường xuyên.
Hoặc chủ Topic nêu rõ thời gian Online để thành viên biết và vào nhờ giúp.

PS: Hình như là lần đầu tiên có thành viên Nữ đứng ra mở Topic giúp kích hoạt.
Hoan hô!

Sửa lần cuối:

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Chúc mừng.

Ключ: DKDMP-93NB3-M96FT-29MF2-8XCX2
0xC004C008 - Сервер активации определил, что указанный ключ продукта не может быть использован
=== !!! Продукт можно активировать по телефону !!! ===

nick 11K

Rìu Sắt
Tôi ko biết gì về by phone hết , nhưng với tinh thần cầu toàn cho topic này . Mong các bác help tuân thủ đúng quy định của topic , như vậy các bác tự giúp mình . Quan trọng nhất là dùng MSAct-Plus để add key .

Đồng thời nếu dùng QUIN ĐÔ 10 thì nên xem qua tổng HỘP các topic sau để ko phải chờ lâu và phiền các bác support ,

1/ https://vn-z.vn/threads/kmsfiles-tat-ca-tien-ich-bq-windows.7004/

2/ https://vn-z.vn/threads/tu-kich-hoat-windows-office-voi-key-retail.6551/unread

3/ https://vn-z.vn/threads/hwidgen-40-...at-digital-license-windows-10-vinh-vien.4531/

4/ https://vn-z.vn/threads/nap-license-digital-for-win-10-all-version-with-key-die-no-censor.3225/

5/ https://vn-z.vn/threads/cach-tao-digital-license-de-kich-hoat-windows-10-permanent-activation.3197/

6/ https://docs.google.com/document/d/152ys6r3fFcnbz6nU0o0nldOyOmwrkI8_ZUVHk1hjiu8/edit

7/ https://vn-z.vn/threads/kich-hoat-win-10-thu-cong.4693/

Các bác

doantathuy

Búa Gỗ
các bác cho e hỏi là nguồn key ở đâu mà các bác có phong phú quá vậy ạ. có thể chia sẻ e với nguồn k ạ?

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
các bác cho e hỏi là nguồn key ở đâu mà các bác có phong phú quá vậy ạ. có thể chia sẻ e với nguồn k ạ?
Mấy chú mấy bác trúng vietlott nên bỏ tiền mua key giúp mọi người đó mà??. Bạn cũng ráng mua coi trúng không.

doantathuy

Búa Gỗ
Với bác nào cho e hỏi là tool để check xem key còn sống hay đã chết thì dùng tool nào vậy ạ

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Với bác nào cho e hỏi là tool để check xem key còn sống hay đã chết thì dùng tool nào vậy ạ

Hỏi câu này muốn ..... á khẩu luôn! :)
Key Retail không check bằng Tool được. (Có Tool của Tàu nhưng không có để chia sẻ)
Check key Retail bằng cách cài Windows (VL hay Retail cũng được) /Office Retail và kiểm tra key ngay trên máy đó.
Check key VL_MAK bằng MSAct Plus. Nếu còn sống thì thấy activ. count là số 0.
Tuy nhiên, Tool này cũng không còn chính xác nữa. Ví dụ, kiểm tra key Office 2016 có activ. count là 0 nhưng thực ra key đã bị chặn!

Mặc dù vậy, những "chiên da" cũng có cách để check key VL bằng Tool.
Nếu có thông báo này thì key vẫn còn kích hoạt By Phone được:

Oh Dear!
I was not able to validate your installation ID. Please have the Activation window up on your computer screen, so you can have this number handy. The representative will need this number to help with activating your product.

Nếu đọc thấy thông báo này thì có nghĩa là key...DIE

Your Microsoft Product has exceeded the set number of activations. No additional activations can be provided on this product key. Customers with volume license agreements should notify their IT Administrator or IT Professional about this error message.

Sửa lần cuối:
Ad hỗ trợ lại giúp mình kích hoạt Office với:
Office 2016 pro plus
Key: W6H2N-HTBCF-R27CJ-VGXTT-XQBVM
ID: 3899526 1417311 6117904 9270646 1147534 9612811 1023031 8879024 5231842
cảm ơn ad!, mình gọi mãi ko dc
Phongnd mình 25 tuổi nhé :D

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Cách này với key retail hình như sẽ mất 1 lượt khi check thì phải, không biết có đúng không.
Nhờ bác @vuhahuydan cho câu trả lời ạ.

Nếu key Retail mà biết chắc là Fresh key (key mới toanh) thì không nên Check mà đợi khi đem ra sử dụng thì biết còn Online hay Offline (lấy CID)

Key Retail, về mặt lý thuyết sẽ được 10 lượt Online và 20 lượt Offline. Tuy nhiên, khi tôi giúp kích hoạt Office 2019 "bên bển" :) thì chỉ được 3 lượt Online và thành viên cùng giúp kích hoạt cũng xác nhận như thế: không đủ 10 lượt Online đâu!

qka9999

Ad hỗ trợ lại giúp mình kích hoạt Office với:
Office 2016 pro plus
Key: W6H2N-HTBCF-R27CJ-VGXTT-XQBVM
ID: 3899526 1417311 6117904 9270646 1147534 9612811 1023031 8879024 5231842
cảm ơn ad!, mình gọi mãi ko dc
Phongnd mình 25 tuổi nhé :D
Oh Dear!
I was not able to validate your installation ID. ??Please have the Activation window up on your computer screen, so you can have this number handy. ??The representative will need this number to help with activating your product.
Thay key trên #1 đó bạn.
Trong nào toàn các chú các bác lớn tuổi không đó bạn đừng xưng mình nhé.

qka9999

Nếu key Retail mà biết chắc là Fresh key (key mới toanh) thì không nên Check mà đợi khi đem ra sử dụng thì biết còn Online hay Offline (lấy CID)

Key Retail, về mặt lý thuyết sẽ được 10 lượt Online và 20 lượt Offline. Tuy nhiên, khi tôi giúp kích hoạt Office 2019 "bên bển" :) thì chỉ được 3 lượt Online và thành viên cùng giúp kích hoạt cũng xác nhận như thế: không đủ 10 lượt Online đâu!
Vậy là kích hoạt trên máy ảo sẽ tính mất một lượt phải không bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.