Giới Hạn Số Lượng Accout/ 1 Địa Chỉ MAC | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giới Hạn Số Lượng Accout/ 1 Địa Chỉ MAC

VTCD09B

Gà con
Chào anh em, mình đang chơi 1 game sever private. Máy chủ giới hạn 02 accout/ 1 địa chỉ MAC. Có cách nào để log số lượng lớn hơn 02 accounts/ 1 địa chỉ MAC không. Cám ơn!

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Nhiều hơn thì chỉ bảo tay admin n nhả thêm cho nhé .
1 vé xe bus đố ông nào đi 2 người 1 vé đấy trừ khi phụ xe cho nha . 1 máy thêm MAC thì lắp thêm 1 thiết bị thu mạng nữa là sẽ có 1 MAC khác

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Bạn có thể đổi mác cho cả window và andorid.
Nếu cần thì nên đổi luôn cả ip mạng cho khác nhau. ==> dùng vpn sever vietnam hoặc sin.

Nếu bạn chơi nhiều thì nên mail đến admin để họ hỗ trợ.

VTCD09B

Gà con
Bạn có thể đổi mác cho cả window và andorid.
Nếu cần thì nên đổi luôn cả ip mạng cho khác nhau. ==> dùng vpn sever vietnam hoặc sin.

Nếu bạn chơi nhiều thì nên mail đến admin để họ hỗ trợ.
Em chưa hiểu ý bác cho lắm, vậy là mình có thể vượt số lượng giới hạn được hay không ạ. Nếu được thì làm như thế nào ạ?

VTCD09B

Gà con
Em đang chơi Sro private. Trang chủ là srovn.com, bác nào giúp em, em gửi phí. Thanks!