Khuyến mãi  Giảm giá -30% (Giá dịch vụ) hosting, vps, server , domain hỗ trợ thành viên Vn-Z trong năm Covid

Administrator
Anh chị em thành viên Vn-Z.vn thân mến !

Năm Covid , những năm đầy khó khăn cho tất cả thế giới. Mọi dịch vụ đều bị ảnh hưởng , để hỗ trợ anh em Vn-Z.vn giảm bớt phần nào khó khăn trong thời gian này . Mình nhận giảm giá -30% các dịch vụ như hosting, vps, domain, .v.v.v. của tenten.vn

Trước đây Vn-Zoom có hợp tác với tenten với chính sách giá hỗ trợ khá ưu đãi. Được biết giá cả các dịch vụ hosting, VPS, domain hiện nay giữa các nhà cung cấp tại Việt Nam cũng khá tương đồng nhau. Nhưng với giá đại lý của Vn-Zoom thì anh em sẽ được giảm một chút.

Mình có thể hỗ trợ anh em làm thiết kế web, làm game ,.v.v.v. mình nhận cung cấp các dịch vụ hosting, VPS, Server, domain ,.v.v. của Tenten với giá đại lý cấp 3 ( Anh em có thể tham khảo chính sách giá đại lý của tenten tại đây)

Đại lý cấp 3 tức là Vn-Z.vn từng có các giao dịch từ 50 -100 triệu VNĐ mới nhận được mức hoa hồng tương ứng. Mình sẽ không nhận bất kỳ hoa hồng nào cả , chỉ giúp anh em khởi tạo dịch vụ với giá ưu đãi hơn. Mọi tác vụ quản lý domain, server,v,v, vẫn do anh em tự quyết định.

VD: Với dịch vụ đăng ký domain mới.

Đây là giá chiết khấu không hoa hồng dành riêng cho anh em Vn-Z.vn

Đây là giá chưa có chiết khấu

Đây là giá của nhà cung cấp PA Việt Nam

Ngay bây giờ anh em có thể truy cập https://tenten.vn đăng ký dịch vụ và quay lại đây nhắn tin cho mình qua các kênh
Inbox : https://vn-z.vn/conversations/add?to=Administrator

Mình sẽ báo giá ưu đãi không hoa hồng tới anh em cho tất cả các dịch vụ của tenten.vn

GIA HẠN LIỀN TAY - NHẬN NGAY ƯU ĐÃI

Áp dụng đến hết ngày 28/02/2021

Sự bùng phát trở lại của đại dịch COVID-19 trong 2 tháng đầu năm 2021 đã ảnh hưởng rất lớn tới hoạt động kinh doanh của các doanh nghiệp.

Để góp phần hỗ trợ một phần chi phí giúp khách hàng duy trì hoạt động của website trong thời gian chống dịch, TENTEN đưa ra chương trình hỗ trợ đặc biệt dành riêng cho khách hàng gia hạn dịch vụ Hosting/Email Server trong tháng 2/2021.

Gia hạn 2 năm → tặng thêm 1 năm

Gia hạn 3 năm → tặng thêm 2 năm

Trả lời

Harry Potter

Búa Đá
Giá này là có vat rồi hả bác?
Đăng ký là đăng ký chính chủ chứ ạ? Hay là bác sẽ là người trung gian giữ và quản lý domain ạ?

hulkeuro

Búa Gỗ
hic ko gặp post này sớm!
:(((((

Harry Potter

Búa Đá
Tính ra rẻ được năm đầu tiên. Các năm sau gia hạn rẻ hơn được 10k. Cũng đáng để cân nhắc đấy chứ.

odfeihpe

Gà con
Ai cũng được giảm giá em.

Bạn sẽ là người quản lý, giá này không có VAT

Đại lý cấp 3 tức là Vn-Z.vn từng có các giao dịch từ 50 -100 triệu VNĐ mới nhận được mức hoa hồng tương ứng. Mình sẽ không nhận bất kỳ hoa hồng nào cả , chỉ giúp anh em khởi tạo dịch vụ với giá ưu đãi hơn. Mọi tác vụ quản lý domain, server,v,v, vẫn do anh em tự quyết định

Vn-z giàu vậy chắc vn-z đã ko đổi chủ mấy lần. Vinh gà nhận tiền pr phét thì 100% dỏm rồi. Down nhé =))))))))

Administrator

Administrator
Vn-z giàu vậy chắc vn-z đã ko đổi chủ mấy lần. Vinh gà nhận tiền pr phét thì 100% dỏm rồi. Down nhé =))))))))

Đúng là cái này chém gió. Tài khoản đại lý là trước đây từ dot com có hợp tác PR, giờ để không thì phí nên support cho anh em nào cần mua domain thôi.
PS: online rồi nhé