Chia sẻ - Ghost Win 7 Ultimate : Bản Full Soft và Driver Mới Nhất 2019 by 21AK22 | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Ghost Win 7 Ultimate : Bản Full Soft và Driver Mới Nhất 2019 by 21AK22

guest11

Rìu Chiến Chấm
Chào bạn, có thể bạn không biết tuổi của tôi nên cứ gọi tôi là cậu. Tôi năm nay đúng 64 tuổi rồi bạn. Còn về vấn đề bị chặn update thì hôm qua tôi vào phần update thấy như hình, dòng chữ trong phần đóng khung bị mờ đi trước đó, không chỉnh sửa gì được:
Con không hoa mắt chứ ạ?
Chú 64 chỉ nhỏ ba hơn con tầm 1 tuổi mà còn sử dụng công nghệ hay vậy?
Chắc là chú từng làm gì liên quan đến mấy mảng công nghệ như thế này nhỉ?
Tôi thích thread này. Học thêm được nhiều và thấy "funny" cười vỡ bụng. Cám ơn bạnsthaihien và bác Hoang Duch2.

Bác Hoang Duch2 ơi. Bác có thể học software engineering, nhưng không thể học ophthalmology (bác sĩ mắt) được.

Bạn sthaihien ơi. Mắt bạn bị hoa và vẫn còn hoa, chưa khỏi.

Just kidding.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi thích thread này. Học thêm được nhiều và thấy "funny" cười vỡ bụng. Cám ơn bạnsthaihien và bác Hoang Duch2.

Bác Hoang Duch2 ơi. Bác có thể học software engineering, nhưng không thể học ophthalmology (bác sĩ mắt) được.

Bạn sthaihien ơi. Mắt bạn bị hoa và vẫn còn hoa, chưa khỏi.

Just kidding.

Bạn ơi, bạn tag nhầm tên rồi, người bị hoa mắt là bạn hiennvl12, không phải sthaihien đâu.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
https://www.foldersizes.com/

Và seriall từ gen

No quote

Tôi đã cài rồi nhưng không biết điền key cách nào bạn ơi, copy và paste không được:

6968

6970

P/s: Mới paste lại được rồi bạn, chờ nhé....

Khi nãy không paste được, tôi click vào buy now, tắt cái browser hiện lên rồi lại click vào Enter License Code, copy và paste thì lần này nó chịu rồi:

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi đã cài rồi nhưng không biết điền key cách nào bạn ơi, copy và paste không được:

Xem phần đính kèm 6968

Xem phần đính kèm 6970

P/s: Mới paste lại được rồi bạn, chờ nhé....

Khi nãy không paste được, tôi click vào buy now, tắt cái browser hiện lên rồi lại click vào Enter License Code, copy và paste thì lần này nó chịu rồi:

Cái này tiện theo dõi dung lượng thư mục , Tôi ko muốn chia sẻ 1 topic mới nào nữa (vì ko muốn làm người ngu nữa đó bác :D)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cái này tiện theo dõi dung lượng thư mục , Tôi ko muốn chia sẻ 1 topic mới nào nữa (vì ko muốn làm người ngu nữa đó bác :D)

Thật tiếc nếu thiếu một người hay post bài chia sẻ như bạn. Giờ thì chỉ biết theo dõi bạn từ các cmt của bạn, lâu lâu bạn lại ra chiêu mới và bất ngờ.

guest11

Rìu Chiến Chấm
Thế là thế nào?
dại khôn

Tác giả: Trần Tế Xương

Thế sự đua nhau nói dại khôn
Biết ai là dại, biết ai khôn
Khôn nghề cờ bạc là khôn dại
Dại chốn văn chương, ấy dại khôn
Này kẻ nên khôn đều có dại
Làm người có dại mới nên khôn
Cái khôn ai cũng khôn là thế
Mới biết trần gian kẻ dại khôn.

“There is no greater danger than underestimating your opponent.”
"Không có gì nguy hiểm hơn là đánh giá thấp đối phương."

Lao Tzu (Lão Tử)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thế là thế nào?
dại khôn

Tác giả: Trần Tế Xương

Thế sự đua nhau nói dại khôn
Biết ai là dại, biết ai khôn
Khôn nghề cờ bạc là khôn dại
Dại chốn văn chương, ấy dại khôn
Này kẻ nên khôn đều có dại
Làm người có dại mới nên khôn
Cái khôn ai cũng khôn là thế
Mới biết trần gian kẻ dại khôn.

“There is no greater danger than underestimating your opponent.”
"Không có gì nguy hiểm hơn là đánh giá thấp đối phương."

Lao Tzu (Lão Tử)
yn6
Trần Tế Xương là 1 nhân vật thoát vòng lợi danh
Ví như Vua Trần : Ở đời vui cảnh hãy tùy duyên

Higashino

Búa Đá
Bạn có thể giảm bớt dung lượng được không. Mạng chỗ mình cùi quá hay đứt nửa chừng, mà 10G thì down cả ngày không xong bạn ạ. bạn có thể nén file còn 4 hay 5G giống các bạn khác rồi tải lên giúp mình với, cám ơn

vudroid

Gà con
đã test trên 3 máy xài rất ổn , cảm ơn bác :cool:
- H61 g2010 - Bản 64 .GHO
- Laptop lenovo G40 - Bản 64 .GHO
- Laptop Satellite L640 - Bản 32 .GHO

jack DIM

Búa Đá
Xin phép bác chủ thớt cho em xin công cụ tinh chỉnh tối ưu win 7 với,,,em dùng win 10 tweaker tỉnh chỉnh bản win 10 thì rất ok nhưng kh biết có win 7 tweaker không nhỉ,,mong nhận đc sự giúp đỡ cửa bác và các cao nhân,em cảm ơn