Game Miễn Phí - [Fshare] Counter-Strike: Source CrossFire Edition 3.0 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí [Fshare] Counter-Strike: Source CrossFire Edition 3.0

The Zyras

Búa Gỗ
COUNTER-STRIKE: SOURCE CROSSFIRE EDITION 3.0

Trailer

Giới thiệu
Đây là bản mod Counter-Strike: Source mang phong cách CrossFire được mình và một số người bạn mod lại cách đây cũng khá lâu rồi.
Tất cả skin và plug-in trong bản mod này được tổng hợp từ nhiều nguồn khác nhau mình có ghi chú ở mục Development bên dưới.
Sau thời gian 4 năm xa cách, kể từ khi thấy diễn đàn VN-ZOOM trở lại, mình lại muốn chia sẻ cho các bạn bản mod tâm huyết này.
CSSCFE phiên bản 3.0 này mình đã đồng bộ cũng như hệ thống lại hợp lý các chi tiết trong game.
Tất cả từ HUD, GUI, Effect, Buy Menu, Radio . . . . đều đã được mình tinh chỉnh sao cho đẹp và chuẩn nhất.
Với hơn 150 bản đồ custom và nhiều chế độ như Sniper, Knife, Deathmath, C4 cùng với những skin báu vật bê từ CrossFire qua.
CSSCFE 3.0 hy vọng sẽ đem lại cho bạn một trải nghiệm mới về CrossFire với đồ họa Engine Source ăn đứt CF của Valve.
Đặc biệt với cấp độ BOT Rankings trong game chắc chắn bạn sẽ phải thốt lên với khả năng bắn siêu đỉnh của BOT.
Đồ hoạ cũng như hiệu ứng vật lý của CS:S chắc chắn không phải bàn cãi rồi.

Nếu có thắc mắc gì cũng như lỗi thì các bạn cứ comment bên dưới nhé.

Screenshot

Cấu hình

Download
View hidden content is available for registered users!

PASSWORD
ELIR-T260-8199-5CSS-CFE3

Development
Zyras
HalfLifeZm
Abyss
TheLittlePrince816
Evil_Main
ElysiumLeoSK
Natko

Shinna

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

The Zyras

Búa Gỗ
có chơi online bắn với người khác nữa k bạn , mình cũng tải bản source khác thấy có bắn online
Bản này của Setti đã lâu lắm rồi nên không thấy vào Server được. Bạn đợi mình tìm hiểu thêm nhé. Nếu được mình sẽ reply bạn.

MrChef

No longer available on earth

Như này là sao thớt nhỉ? Bật steam vẫn bị {go}

lazyboy

Rìu Sắt
Có bác nào vào được ko nhỉ, show tí Bot xem nó bắn ntn ạ