Chia sẻ - [Free 100%] Youtube premium 4 months - YouTube Premium chính thức có mặt tại VN! | Page 40 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [Free 100%] Youtube premium 4 months - YouTube Premium chính thức có mặt tại VN!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Di Tieu

Búa Đá Đôi

Đã lên sếp ạ, cảm ơn đại ca

Lhoang10

Búa Gỗ Đôi
Mình thấy cái pass của bạn đặt có ý gì vậy?
cái tk này e đăng ký từ trước r đấy ạ nên e chưa kịp thay pass nên không có ý định xúc phạm ai cả, mong a đừng hiểu lầm ạ.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
cái tk này e đăng ký từ trước r đấy ạ nên e chưa kịp thay pass nên không có ý định xúc phạm ai cả, mong a đừng hiểu lầm ạ.
Dù cho là vậy thì đây là nơi Admin Mod tiếp nhận thông tin, không cho phép có nội dung không lịch sự như vậy.
Mình sẽ xoá thông tin này, đề nghị bạn gửi thông tin mới trong lần mở form kế tiếp nhé.

Lhoang10

Búa Gỗ Đôi
Dù cho là vậy thì đây là nơi Admin Mod tiếp nhận thông tin, không cho phép có nội dung không lịch sự như vậy.
Mình sẽ xoá thông tin này, đề nghị bạn gửi thông tin mới trong lần mở form kế tiếp nhé.
Yes sir

Các đồng chí sau check Youtube xem đã lên Premium chưa nhé!
@phambaduc1802
@Stephan
@trancongdatvn
@CT2VN
@concobebe1612
@Di Tieu

3 đồng chí này tạo mail khác, mail cũ lỗi không đăng kí được 4 tháng.
@anhboy18
@I am Vietnamese
@quyn2007
Mẹo tạo gmail sạch: Cố gắng tắm rửa sạch sẽ, nằm nghiên cho ráo nước rồi hãy tiến hành tạo acc nhé.

Cho hỏi câu bên lề, bạn đây là chất vấn hay là thắc mắc vậy?
Cám ơn bác , em lên được premium rồi

Di Tieu

Búa Đá Đôi
ước gì được admin chia sẻ cách đăng kí, để tự mò mẫn.. @@

Stephan

Gà con
Các đồng chí sau check Youtube xem đã lên Premium chưa nhé!
@phambaduc1802
@Stephan
@trancongdatvn
@CT2VN
@concobebe1612
@Di Tieu

3 đồng chí này tạo mail khác, mail cũ lỗi không đăng kí được 4 tháng.
@anhboy18
@I am Vietnamese
@quyn2007
Mẹo tạo gmail sạch: Cố gắng tắm rửa sạch sẽ, nằm nghiên cho ráo nước rồi hãy tiến hành tạo acc nhé.

Cho hỏi câu bên lề, bạn đây là chất vấn hay là thắc mắc vậy?
Mình cảm ơn ad nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.