Chia sẻ - [Free 100%] Youtube premium 4 months - YouTube Premium chính thức có mặt tại VN! | Page 39 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [Free 100%] Youtube premium 4 months - YouTube Premium chính thức có mặt tại VN!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TheEndd

Gà con
PREMIUM 6 THÁNG
Kiểm tra email và đăng hình xác nhận lên đây nha:
@datalpha
@Zenkill123
@cuongarch
@cucsacduphong
@hungtm194
@Thanhartttt
@f52512
@Thanhphonghrb
@me free
@bibiimxs
@lovelysss
@TheEndd
@horigami
@Furjimiee
@Thanharttt

Mình đã xử lý toàn bộ hàng chờ, bạn nào không được mình nhắc tên mà đã submit form có nghĩa là tài khoản của bạn có lỗi như verify hoặc sai pass chẳng hạn, hãy join vào kênh telegram của diễn đàn và tìm mình hoặc admin để được hỗ trợ trực tiếp! (hiện tại mình chỉ hỗ trợ vào chủ nhật hàng tuần)

Thân ái./.
Cảm mơn chủ tus :333

Di Tieu

Búa Đá Đôi
Thật tình lại bị dính xác minh đăng nhập, em mới tạo 1 mail mới không có sdt, ko liên kết mail dự phòng… sạch sẽ . Đã điền form mong admin giúp đỡ. Nếu lần này ko được sẽ nghỉ luôn không làm nữa ạ . Cảm ơn rất nhiều
Mail: pham**[email protected]

Sửa lần cuối:

quyn2007

Búa Gỗ
Đã điền biểu mẫu, nhờ giúp đỡ, cám ơn các bác admin nhiều ạ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Các đồng chí sau check Youtube xem đã lên Premium chưa nhé!
@phambaduc1802
@Stephan
@trancongdatvn
@CT2VN
@concobebe1612
@Di Tieu

3 đồng chí này tạo mail khác, mail cũ lỗi không đăng kí được 4 tháng.
@anhboy18
@I am Vietnamese
@quyn2007
Mẹo tạo gmail sạch: Cố gắng tắm rửa sạch sẽ, nằm nghiên cho ráo nước rồi hãy tiến hành tạo acc nhé.
MÌNH đã gửi theo mẫu [email protected] sao chưa được vậy bạn
Cho hỏi câu bên lề, bạn đây là chất vấn hay là thắc mắc vậy?

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
MÌNH đã gửi theo mẫu [email protected] sao chưa được vậy bạn
Thật tình lại bị dính xác minh đăng nhập, em mới tạo 1 mail mới không có sdt, ko liên kết mail dự phòng… sạch sẽ . Đã điền form mong admin giúp đỡ. Nếu lần này ko được sẽ nghỉ luôn không làm nữa ạ . Cảm ơn rất nhiều
Mail: [email protected]
Chúng ta thiết lập điền vào form là để tránh lộ mail, mà các bạn cứ thích show mail ra là sao nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.