Chia sẻ - [Free 100%] Youtube premium 4 months - YouTube Premium chính thức có mặt tại VN! | Page 38 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [Free 100%] Youtube premium 4 months - YouTube Premium chính thức có mặt tại VN!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hungsono1

Gà con
Dạ chân thành cám ơn admin đã tận tình giúp đỡ, e đã được free 6 tháng dùng thử.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
PREMIUM 6 THÁNG
Kiểm tra email và đăng hình xác nhận lên đây nha:
@datalpha
@Zenkill123
@cuongarch
@cucsacduphong
@hungtm194
@Thanhartttt
@f52512
@Thanhphonghrb
@me free
@bibiimxs
@lovelysss
@TheEndd
@horigami
@Furjimiee
@Thanharttt

Mình đã xử lý toàn bộ hàng chờ, bạn nào không được mình nhắc tên mà đã submit form có nghĩa là tài khoản của bạn có lỗi như verify hoặc sai pass chẳng hạn, hãy join vào kênh telegram của diễn đàn và tìm mình hoặc admin để được hỗ trợ trực tiếp! (hiện tại mình chỉ hỗ trợ vào chủ nhật hàng tuần)

Thân ái./.

Sửa lần cuối:

lovelysss

Rìu Bạc
PREMIUM 6 THÁNG
Kiểm tra email và đăng hình xác nhận lên đây nha:
@datalpha
@Zenkill123
@cuongarch
@cucsacduphong
@hungtm194
@Thanhartttt
@f52512
@Thanhphonghrb
@me free
@bibiimxs
@lovelysss
@TheEndd
@horigami
@Furjimiee
@Thanharttt

Mình đã xử lý toàn bộ hàng chờ, bạn nào không được mình nhắc tên mà đã submit form có nghĩa là tài khoản của bạn có lỗi như verify hoặc sai pass chẳng hạn, hãy join vào kênh telegram của diễn đàn và tìm mình hoặc admin để được hỗ trợ trực tiếp! (hiện tại mình chỉ hỗ trợ vào chủ nhật hàng tuần)

Thân ái./.

@chungchidinh Cám ơn bạn nhiều, tài khoản của mình đã được kích hoạt 6 tháng

trancongdatvn

Búa Gỗ
em đăng kí rồi, mong bác chiếu cố sớm. hihi

Di Tieu

Búa Đá Đôi
Tôi không hiểu bạn đang cần topic làm giúp điều gì?
Không biết có còn được hỗ trợ không, mình đã kiểm tra lại mail sạch trơn tru gởi lại biểu mẫu. Hi vọng nhận được sự hỗ trợ từ admin. cảm ơn nhiều

kezihenry

Rìu Bạc
Thế cái hình kia là của ai mà bạn đăng lên vậy?
Rồi topic này bạn đã xem hết trang 1 chưa, cần điền thông tin gì, check thông tin ra sao trước khi điền thông tin, bạn đã nắm chưa?
hình như có gì đó sai sai, đăng hình xác nhận rồi thêm 1 email yahoo gây lú
sau khi tìm hiểu thì ra bạn này lấy hình của #740 và thêm dòng xin được xem cùng, sau đó thêm 1 comment email yahoo (???); và tất nhiên bạn ấy bỏ qua luôn trang 1 và các bước để đăng ký (hoặc ko đọc)

Di Tieu

Búa Đá Đôi
Thế cái hình kia là của ai mà bạn đăng lên vậy?
Rồi topic này bạn đã xem hết trang 1 chưa, cần điền thông tin gì, check thông tin ra sao trước khi điền thông tin, bạn đã nắm chưa?
admin ơi, thật sự xin lỗi. Mình đã ko xem kĩ yêu cầu chưa fake IP để login kiểm tra, và còn số điện thoại xác minh.
mình vừa xóa số điện thoại xác minh của mail , đăng nhập trình duyệt ẩn + fake IP rồi. không còn xác minh đăng nhập nữa. Admin có thể giúp mình không ạ, thật sự xin lỗi về sự thiếu xót này.
Mail : [email protected] , đã điền biểu mẫu :(

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.