Phần mềm khác - FastStone Capture 9.4 License theo tên | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác FastStone Capture 9.4 License theo tên

kenisu

Búa Đá

FastStone Capture là phần mềm shareware chụp màn hình của công ty FastStone Soft. Nó hỗ trợ nhiều kiểu chụp màn hình (chụp toàn bộ màn hình, chụp một window, chụp một vùng hình hình chữ nhật hoặc có hình dạng bất kì) và xuất ra dưới nhiều định dạng ảnh thông dụng.

Trong Windows, để chụp màn hình ta có thể ấn phím PrtSc (hoặc để chụp cửa sổ hiện hành, Alt-PrtSc). FastStone Capture, cũng như một số phần mềm chụp màn hình khác, hỗ trợ thêm chụp một vùng màn hình, hoặc một phần của cửa sổ (window). Ngoài ra, sau khi chụp, hình ảnh không nhất thiết được đưa vào clipboard mà có thể cho ra các file (có thể được tự động đánh số), tải lên mạng, in ra trực tiếp, hoặc đưa vào công cụ chỉnh sửa trước khi lưu vào file. Công cụ chỉnh sửa cũng là một phần của FastStone Capture, cho phép ta thêm vào các ghi chú, xóa các đường nét trong hình, hoặc chỉnh lại độ sáng. FastStone Capture hỗ trợ xuất ra nhiều dạng file hình ảnh như PNG, GIF, JPG, BMP, TIFF, TGA, PCX và PDF. Phần mềm cũng cho phép lựa chọn giảm số lượng màu để giảm dung lượng file.

Link download:
Mã:
https://www.faststone.org/FSCapturerDownload.htm
License dành cho bạn nào chưa đủ điều kiện:

Sửa lần cuối:

dosonpk

Rìu Sắt
Cái này xài nhẹ, vừa chụp, vừa quay đc. Nhưng hình như ko có auto lưu file trước như bandicam. Đang quay mà mất điện, hình như file ko mở đc như bandicam :D

kenisu

Búa Đá
Bạn có file K**gen thì đưa lên cho mọi người luôn đi, bày chi cái trò License theo tên với điều kiện búa gỗ đôi.
Mà mình thấy file K**gen trên mạng đầy ra.
Ơ hay, ke***n tự làm cũng bắt buộc phải show à bác, điều đó có cần thiết hay không???
Nếu bác có, thế thì nhờ bác show cho các bạn, và em cũng khoẻ nữa.

Quả nhiên là có k***en, thế thì em nhờ ad nào đi ngang qua đóng topic giúp em nhé.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
File ke***n tạo k** theo tên này có lâu rồi mà và có 2 loại hay sao đó mình ko nhớ rõ nữa, sài cũng ok nhưng trước khi mở phải tắt AV của win và mbam ko là nó nhai không chừa xương luôn :p

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ơ hay, ke***n tự làm cũng bắt buộc phải show à bác, điều đó có cần thiết hay không???
Nếu bác có, thế thì nhờ bác show cho các bạn, và em cũng khoẻ nữa.

Quả nhiên là có k***en, thế thì em nhờ ad nào đi ngang qua đóng topic giúp em nhé.
Bạn chưa biết thế thì ko phải là bạn lỗi .
Bạn xem topic này https://vn-z.vn/threads/faststone-i...-co-hinh-anh-tren-may-tinh.21063/#post-490458

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cái này có gì hơn Snipping Tool của win vậy mấy bác?
#1 có info support sao bạn ko chịu khó xem qua .
Cám ơn bác, xem ra là tự làm trò cười cho thiên hạ rồi.
Cám ơn các bác nhiều nhé. Quả là sai sót của em.
Ko có gì là xấu cả , bạn tự build được gen và share là quá tốt rồi .

Chỉ ngại các ÔNG tải của người ta về ém làm của mình rồi ra điều kiện náy nọ mới chịu bung ra
Tải của người khác rồi dùng link kiếm tiền để up , mấy cái này tôi phát hiện là report xóa bài ngay tức thì