Hỏi/ Thắc mắc - ExpressVPN bị "Account suspended", không cho nhập key khác | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc ExpressVPN bị "Account suspended", không cho nhập key khác

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Hi mọi người,
Em nhập thử key trial 30 ngày được share trên diễn đàn, thì nhập phát bị lock luôn như này. Em để đến hôm nay là ngày thứ 3 mà vẫn thế.
Vậy cho em hỏi:
- Nếu bị lock như này và không thể nhập key khác thì xử lý thế nào? Có phải xoá đi cài lại không, hay edit regedit là được?
- Một số lần em nhập thử key thì nó báo hết hạn, hoặc quá lượt active. Chứ nhập bị lock thế này thì vì sao?

Thanks mọi người.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Đơn giản thôi, gỡ ra cài lại là được. Không có cách khác.
Key bị như thế này 100% là key trial bằng thẻ cc giả, hoặc thẻ thật nhưng không chính chủ. Express xác minh giao dịch bất thường thì khoá acc thôi.

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Key bị như thế này 100% là key trial bằng thẻ cc giả, hoặc thẻ thật nhưng không chính chủ. Express xác minh giao dịch bất thường thì khoá acc thôi.
Tks bác. Vậy là phải gỡ ra cài lại, ko có cách nào khác.

newguy999

Rìu Sắt Đôi
Mà bác cho em hỏi thêm. Trước em dùng nordvpn bình thường, nhưng mấy nay vào toàn báo lỗi như này mặc dù account này đăng nhập trên web/ app vẫn bình thường.

bao08072008

Búa Gỗ
Hi mọi người,
Em nhập thử key trial 30 ngày được share trên diễn đàn, thì nhập phát bị lock luôn như này. Em để đến hôm nay là ngày thứ 3 mà vẫn thế.
Vậy cho em hỏi:
- Nếu bị lock như này và không thể nhập key khác thì xử lý thế nào? Có phải xoá đi cài lại không, hay edit regedit là được?
- Một số lần em nhập thử key thì nó báo hết hạn, hoặc quá lượt active. Chứ nhập bị lock thế này thì vì sao?

Thanks mọi người.
đơn giản, bạn chỉ việc gỡ ra cài lại là xong. Mà xài key free bị vậy là đúng rồi, mình bán key private giá cực rẻ nè
Hoặc muốn an toàn hơn thì mua hẳn acc luôn, mình change qua mail của bạn

quadensatgai

Rìu Sắt
đơn giản, bạn chỉ việc gỡ ra cài lại là xong. Mà xài key free bị vậy là đúng rồi, mình bán key private giá cực rẻ nè
Hoặc muốn an toàn hơn thì mua hẳn acc luôn, mình change qua mail của bạn
cực rẻ là giá sao vậy bác? cho xin cái giá với

pandavigor18

Búa Gỗ Đôi
Các bạn cho mình hỏi, mình dùng expressVPN, vị trí là Vietnam mà không load được một số web việt ví dụ như fptplay. Không biết có cách nào không, vì dùng nordvpn thì vào bình thường.

emoihhp

Rìu Vàng
Nếu bạn mua key không thì giá là 50K key private hạn 2022 và đặc biệt là dùng được 5 thiết bị 1 lúc. Tính ra nếu bạn share key cho bạn bè dùng chung thì mỗi người chỉ tốn 10K thôi!
Hạn bao giờ 2022 thế b