Công cụ Internet - Edit hex Fix Internet Download Manager | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Edit hex Fix Internet Download Manager

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
I D M thì có nhiều bài viết từ mem đến mod .
Nhưng vì có cái thì ok , có cái vẫn ì ạch cho từng mem và từng máy
Công cụ fix hex edition của thành viên bị ban thanhtrung giờ nó ko còn tác dụng với version new nữa
Do đó tôi lập topic này , bởi vì post vào topic chung của các bạn các bác thì sẽ bị chìm trong ruột rất khó thấy được link sau vài cmt khác
Cái fix này tôi đã test và OK , fix này nó thay đỗi hex của file exe
Mã hex thay đổi nhiều dòng do đó tôi ko cập nhật mã hex , mà sẽ cập nhật fix cho từng build

6.37.10

Sửa lần cuối:

kezihenry

Rìu Bạc
uầy, build mới mà track hex được nhanh vậy hả bác :-/

ainhan

Gà con
I D M thì có nhiều bài viết từ mem đến mod .
Nhưng vì có cái thì ok , có cái vẫn ì ạch cho từng mem và từng máy
Công cụ fix hex edition của thành viên bị ban thanhtrung giờ nó ko còn tác dụng với version new nữa
Do đó tôi lập topic này , bởi vì post vào topic chung của các bạn các bác thì sẽ bị chìm trong ruột rất khó thấy được link sau vài cmt khác
Cái fix này tôi đã test và OK , fix này nó thay đỗi hex của file exe
Mã hex thay đổi nhiều dòng do đó tôi ko cập nhật mã hex , mà sẽ cập nhật fix cho từng build

6.37.10

No quote

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.