DymaxIO - Một Công Cụ Chuyển Giao Dữ Liệu Nhanh Và Tăng Hiệu Suất Cho Windows | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DymaxIO - Một Công Cụ Chuyển Giao Dữ Liệu Nhanh Và Tăng Hiệu Suất Cho Windows

Hamano Kaito

Moderator
Update Fix ! Fix này mình mod lại từ 4rum Nsane nha các bạn. Nếu các bạn có qua bên 4rum sẽ thấy mình có thảo luận bên đó
Hiện tại 2 app của hãng đã bị cr0acker thông rồi. Cho nên share để cho A/C/E xài chung, có 1 điều lưu ý khi dùng DymaxIO trên SSD là : Hãy tắt tính năng Enable IntelliMemory caching technology này đi nha các bạn. Nếu bật sẽ bị drop sức khỏe của SSD đấy. Vì khi bật app sẽ lấy 1 lượng ram nhất định để làm cache, làm cho ram bị hao hụt dẫn đến OS sẽ lấy SSD (HDD) làm ram ảo. Như vậy việc ghi vào SSD (HDD) sẽ làm trì trệ và dẫn hết drop sức khỏe của SSD, còn HDD sẽ dẫn đến load disk cao HDD thì bình thường nếu các bạn có ram nhiều, xài ngon hơn. Nếu các bạn ko quan tâm sức khỏe của SSD thì bật lên sẽ tối ưu truy cập tệp và defrag cũng như trim

Link Fix:
View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

nho nguoi

Rìu Chiến Chấm
Update Fix ! Fix này mình mod lại từ 4rum Nsane nha các bạn. Nếu các bạn có qua bên 4rum sẽ thấy mình có thảo luận bên đó
Hiện tại 2 app của hãng đã bị cr0acker thông rồi. Cho nên share để cho A/C/E xài chung, có 1 điều lưu ý khi dùng DymaxIO trên SSD là : Hãy tắt tính năng Enable IntelliMemory caching technology này đi nha các bạn. Nếu bật sẽ bị drop sức khỏe của SSD đấy. Vì khi bật app sẽ lấy 1 lượng ram nhất định để làm cache, làm cho ram bị hao hụt dẫn đến OS sẽ lấy SSD (HDD) làm ram ảo. Như vậy việc ghi vào SSD (HDD) sẽ làm trì trệ và dẫn hết drop sức khỏe của SSD, còn HDD sẽ dẫn đến load disk cao HDD thì bình thường nếu các bạn có ram nhiều, xài ngon hơn. Nếu các bạn ko quan tâm sức khỏe của SSD thì bật lên sẽ tối ưu truy cập tệp và defrag cũng như trim

Link Fix:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
cảm ơn mod bác gửi em cái pas nhé nhập hoài không đúng

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Sao em không thấy chỗ tải nhỉ
Thôi mình gởi link tải luôn này | https://pixeldrain.com/u/7n7ypukF
Muốn tải được phải DK. Mà muốn DK được phải fake infor hoặc nếu có infor thật thì sử dụng cũng được
Mà tốt nhất ko nên dùng infor thật để DK
DK là đăng ký

taihdhpu2

Rìu Vàng

Cháu dùng fix không được hú ạ. Cháu tải fix và bản cài chú gửi trên 4rum