DymaxIO - Một Công Cụ Chuyển Giao Dữ Liệu Nhanh Và Tăng Hiệu Suất Cho Windows | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DymaxIO - Một Công Cụ Chuyển Giao Dữ Liệu Nhanh Và Tăng Hiệu Suất Cho Windows

Hamano Kaito

Moderator
Tôi muốn tham gia vào "vùng kín", tri ân mod.
Bạn chưa đạt được thành quả nào hết cho nên bạn làm giống lời khuyên từ bạn bên dưới là mình sẽ inbox bạn vào
Tôi muốn tham gia vào "vùng kín", cám ơn mod . Mong ad duyệt cho gà con e !!!
Bạn hãy cố gắng lên 50 likes theo cách riêng của bạn. Cố đừng spam likes mình sẽ inbox bạn

chau2018

Búa Gỗ Đôi
phần mềm này cài vào có cần tinh tỉnh gì không sếp. hay mình cài vào nó tự động hết không cần chỉnh

Hamano Kaito

Moderator
phần mềm này cài vào có cần tinh tỉnh gì không sếp. hay mình cài vào nó tự động hết không cần chỉnh
Bạn chỉ việc cài rồi xài mọi việc còn lại để app nó lo hết.
--
Nhắc nhỡ : Cũng như là khuyến cáo A/C/E nào xài app này
Nên để máy nhàn rỗi càng lâu càng tốt. Vì sao !?
Vì khi để nhàn rỗi App sẽ quét toàn bộ system và đưa ra lượng cache tối ưu nhất cũng như khả năng tự căng bằng tải CPU lẫn RAM
Ko phải cài vào là máy mượt liền. Các bạn cần làm giống khuyến cáo của mình sẽ rất tốt đấy
--
Và có 1 điều nữa là đọc kỹ bài mình ghi bạn sẽ thấy app này dành cho SV là chính hoặc các máy trạm chuyên chạy thường trực ít tắt máy

buratino240499

Rìu Chiến Chấm
Bạn chỉ việc cài rồi xài mọi việc còn lại để app nó lo hết.
--
Nhắc nhỡ : Cũng như là khuyến cáo A/C/E nào xài app này
Nên để máy nhàn rỗi càng lâu càng tốt. Vì sao !?
Vì khi để nhàn rỗi App sẽ quét toàn bộ system và đưa ra lượng cache tối ưu nhất cũng như khả năng tự căng bằng tải CPU lẫn RAM
Ko phải cài vào là máy mượt liền. Các bạn cần làm giống khuyến cáo của mình sẽ rất tốt đấy
--
Và có 1 điều nữa là đọc kỹ bài mình ghi bạn sẽ thấy app này dành cho SV là chính hoặc các máy trạm chuyên chạy thường trực ít tắt máy
Mới dùng hơn 1 ngày và thấy điều bác nhắc nhở rất đúng ạ
Máy rất mượt
Xin cám ơn bác thật nhiều ạ