Dùng thẻ ẩn tăng tương tác và giá trị cho bài viết | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Dùng thẻ ẩn tăng tương tác và giá trị cho bài viết

levubaominh

Rìu Vàng
Cho em hỏi Văn bản ẩn cho người dùng với ID user cụ thể thì làm cách nào ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cho em hỏi Văn bản ẩn cho người dùng với ID user cụ thể thì làm cách nào ạ

ID user của mỗi nick nó là dãy số ở đuôi của link trang cá nhân từng người. Ví dụ như link trang của bạn:
Mã:
https://vn-z.vn/members/levubaominh.18152/
Thì ID user của bạn là 18152.
Lúc này bạn chọn tính năng ẩn là Văn bản ẩn cho người dùng theo ID, dòng trên là mã ID, dòng dưới là nội dung bạn cần ẩn. Vậy là xong :D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
em lăn rồi á anh, của em nó ít lắm
Xem phần đính kèm 11885

Ủa vậy thì khả năng một số code ẩn đã bị giới hạn quyền sử dụng. Cái này nhờ các anh Admin vào giải đáp giùm cho bạn levubaominh ạ :D

revolX

Rìu Sắt
hình như phải có tick xanh thì mới được thêm option
Admin cho phép các thành viên đã đăng ký, xác thực tài khoản qua email và duy trì hoạt động trong ít nhất 7 ngày (có thể kèm thêm một lượng bài viết hoặc thứ hạng nào đó) được sử dụng thẻ ẩn nội dung theo ID thì tốt biết mấy.