DRmare Music Converter + key ( tải xuống và chuyển đổi nhạc từ spotify ) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DRmare Music Converter + key ( tải xuống và chuyển đổi nhạc từ spotify )

bungbao

Rìu Chiến Bạc
phần mềm chuyển đổi âm nhạc. Ứng dụng này được thiết kế để giúp bạn tải xuống và chuyển đổi 50 triệu bài hát, danh sách phát, album, sách nói và podcast Spotify sang MP3, FLAC, WAV, AAC, v.v. để phát ngoại tuyến trên bất kỳ thiết bị nào mà không cần đăng ký Spotify premium.

• Ngừng bảo vệ khỏi Bài hát Spotify, Danh sách phát, Album, Podcast
• Chuyển đổi Spotify Music sang MP3, FLAC, WAV, AAC, M4A, M4B
• Giữ 100% chất lượng không mất mát / Thẻ ID3
• Tải xuống hàng loạt Spotify với tốc độ gấp 5 lần
• Thưởng thức các bài hát Spotify trên tất cả các thiết bị để nghe ngoại tuyến

key: HẾT HẠN 8c7e3b3e77e201f9d10292240f8ee854ccda58b21c

Sửa lần cuối:

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
phần mềm chuyển đổi âm nhạc. Ứng dụng này được thiết kế để giúp bạn tải xuống và chuyển đổi 50 triệu bài hát, danh sách phát, album, sách nói và podcast Spotify sang MP3, FLAC, WAV, AAC, v.v. để phát ngoại tuyến trên bất kỳ thiết bị nào mà không cần đăng ký Spotify premium.

• Ngừng bảo vệ khỏi Bài hát Spotify, Danh sách phát, Album, Podcast
• Chuyển đổi Spotify Music sang MP3, FLAC, WAV, AAC, M4A, M4B
• Giữ 100% chất lượng không mất mát / Thẻ ID3
• Tải xuống hàng loạt Spotify với tốc độ gấp 5 lần
• Thưởng thức các bài hát Spotify trên tất cả các thiết bị để nghe ngoại tuyến

key: *** Hidden text: cannot be quoted. ***
8c7e3b3e77e201f9d10292240f8ee854ccda58b21c
Sau khi bấm like , ra mã trên , giải mã ra không dc Thớt ơi , xin giúp mình link down với

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Key: 8c7e3b3e77e201f9d10292240f8ee854ccda58b21c , Thớt cho Key này mà , còn key nào không Thớt

bungbao

Rìu Chiến Bạc
8c7e3b3e77e201f9d10292240f8ee854ccda58b21c
Sau khi bấm like , ra mã trên , giải mã ra không dc Thớt ơi , xin giúp mình link down với
Key đang ký không được Thớt ơi
em nhập cũng báo lỗi
Key: 8c7e3b3e77e201f9d10292240f8ee854ccda58b21c , Thớt cho Key này mà , còn key nào không Thớt
xin lỗi các bạn nếu key không dùng được. mình xin đóng topic

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
key đã hết hạn
app này hay quá , trước giờ mình cứ tưởng spotify không down dc ra file mp3, flac , trên mạng có ver 1.7 mà không dùng dc ( có file carck mà không Cr@ck dc , không kéo nhạc về app được .Ver 1.9 kéo nhạc về dc thì lại không đăng ký được ( trial down vể chỉ cho convert 1 phút / file ) .Thớt nghiên cứu giúp anh em key này đi Thớt.TKS

bungbao

Rìu Chiến Bạc
app này hay quá , trước giờ mình cứ tưởng spotify không down dc ra file mp3, flac , trên mạng có ver 1.7 mà không dùng dc ( có file carck mà không Cr@ck dc , không kéo nhạc về app được .Ver 1.9 kéo nhạc về dc thì lại không đăng ký được ( trial down vể chỉ cho convert 1 phút / file ) .Thớt nghiên cứu giúp anh em key này đi Thớt.TKS
ok bạn, để mình ngâm cứu

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Kính chào các bạn , mình chạy sang các diển đàn khác nhờ vã , mod bên đó cho được một key ( đăng ký bằng địa chỉ email ). Các bạn nào có nhu cầu , vui lòng gửi dịa chỉ email . Mình nhờ người ta cấp key . key mình được cấp qua email đang dùng thấy ok lắm.