Giveaway - DriverMax - Phần mềm cập nhật Driver chuyên nghiệp đến từ Đức | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway DriverMax - Phần mềm cập nhật Driver chuyên nghiệp đến từ Đức

likeifyoulike

Rìu Vàng
DriverMax là một lựa chọn tuyệt vời cho phần mềm cập nhật trình điều khiển. Sử dụng DriverMax, bạn có thể cập nhật, sao lưu và khôi phục trình điều khiển đã lỗi thời, thiếu hoặc bị lỗi cho hơn 2.300.000 thiết bị.

Các tính năng chính
  • Dễ dàng cập nhật tự động
  • Tăng năng suất PC
  • Phiên bản mới nhất cho hơn 2.300.000 thiết bị
  • Bảo mật tối đa cho các cập nhật của bạn
Hệ điều hành được hỗ trợ: Windows 10 / 8.1 / 8/7 / Vista / XP và Windows Server tất cả các phiên bản.
Giá: $ 57,75
Làm thế nào để nhận quà tặng DriverMax 1 năm?
Với 25 triệu người dùng trên toàn thế giới, DriverMax xứng đáng là phần mềm cập nhật trình điều khiển tốt nhất thế giới. Giờ đây, bạn có thể nhận khóa cấp phép cho DriverMax 1 năm mà không phải trả 57,75 đô la bằng cách thực hiện theo các bước sau:

1. Dùng phần mềm để Fake ip sang Đức
2. Đi đến trang giveaway ở bên dưới:
View hidden content is available for registered users!

3. Nhập tên và địa chỉ email của bạn. Sau đó bấm vào Absenden trực tiếp.

4. Mở email của bạn để kiểm tra email với số sê-ri. Nếu email không đến trong vòng năm phút, vui lòng kiểm tra thư mục SPAM của bạn.

Ghi chú
- Đây là phiên bản đặc biệt với một số tính năng
- Giữ dữ liệu đăng ký của bạn an toàn và không thể truy cập được cho bên thứ ba.
- Giveaway này cho khu vực Đức. Bạn cần thay đổi proxy để sử dụng nó.
- Đối với phần mềm miễn phí, không có hỗ trợ kỹ thuật miễn phí cũng như không có bản cập nhật.

Sửa lần cuối:

likeifyoulike

Rìu Vàng
sao mình nhập code mà không được vậy
Code ở #1 không phải là License Key, ở #2 comment của mình là hưỡng dẫn Giveaway License Key (thời gian Giveaway có hạn), mỗi email đăng kí chỉ được cấp 1 key duy nhất, khi lấy được key rồi, lúc chèn key vào phần mềm, các bạn nhớ là Fake ip Đức trước nhé, mỗi lần quét driver các bạn phải fake ip sang Đức trước, nếu không fake ip thì khi download driver nó sẽ báo lỗi, vì key Giveaway này chỉ hỗ trợ cho người dùng tại Đức mà thôi.

noodles1

Búa Gỗ
Tks bác, bác có phần mềm nào fake IP sang đức không, Giới thiệu mình với!

likeifyoulike

Rìu Vàng
Tks bác, bác có phần mềm nào fake IP sang đức không, Giới thiệu mình với!
Có rất nhiều phần mềm nhưng thông dụng và được các thành viên của diễn đàn hỗ trợ key tốt nhất hiện nay đó là NordVPN, HMA VPN và Zenmate VPN. Bạn có thể vào ô Tìm kiếm góc trên bên phải màn hình và gõ từ khóa vào đó, sẽ có rất nhiều topic của các thành viên trong diễn đàn hỗ trợ bạn.

alolo

Búa Đá
Code ở #1 không phải là License Key, ở #2 comment của mình là hưỡng dẫn Giveaway License Key (thời gian Giveaway có hạn), mỗi email đăng kí chỉ được cấp 1 key duy nhất, khi lấy được key rồi, lúc chèn key vào phần mềm, các bạn nhớ là Fake ip Đức trước nhé, mỗi lần quét driver các bạn phải fake ip sang Đức trước, nếu không fake ip thì khi download driver nó sẽ báo lỗi, vì key Giveaway này chỉ hỗ trợ cho người dùng tại Đức mà thôi.
cảm ơn em đã hỉu r và đã reg thành công

dark1102

Gà con
Vì không có nhu cầu update nhiều nên mình dùng bản free cũng ok (được update 10 lần/tháng, ngày 2 lần), chứ dùng key thì lúc bật soft lên phải chú ý fake IP sang Đức thì mới được, còn ko nó báo invalid ngay.

Sửa lần cuối: