This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

DLC Boot 2019

mrJaden

Rìu Bạc
cám ơn bác, trc bên vnzdotcom bác có chia sẻ tích hợp DLC vào AIOBoot, giờ bác có thể HD tích hợp bản 2019 này đc ko?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
cám ơn bác, trc bên vnzdotcom bác có chia sẻ tích hợp DLC vào AIOBoot, giờ bác có thể HD tích hợp bản 2019 này đc ko?

Lúc đó là làm theo hướng dẫn của bạn hanhtrung92 với bản AIO của bạn ấy thôi bạn, bây giờ thì tôi chịu thua bởi vì tác giả không phổ biến cách làm nữa.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bác thấy nó hiện menu DLC trong AIOBoot ko?
Nếu mình chỉ chép có bản Wim x64 thì nó không hiện menu bạn ơi. Tức là chỉ boot vào được UEFI, nó boot thẳng vào bản Wim luôn, không hiện menu UFEI của DLCBoot bạn nhé, trong khi mình phải chép DLC1, Dlcbootmenu.exe và file Wim nữa. Bên Legacy thì tôi chịu, không biết làm sao cả.

Sửa lần cuối:

lamchelseafan

Búa Gỗ
HIren Boot rất kén main nhé, không phải pc nào hay laptop cũng chạy với hirenboot, Thằng này chạy với main cũ thì ok Cài nào mà nhanh gọn và dễ làm chưa hẳn là tốt nhé, Như bạn trên nói, cái của anh,dv chạy cũng khá ổn

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Mình thấy Hirent boot xuất hiện khá lâu rồi. Kiểu như Kaper sky ấy. Chắc là nó cũng phổ thông và dễ dùng thôi chứ?

vanvan

Gà con
Hi all,

Some one can help to show me how to add win7_PE in this dlcboot version and where to download it, I want to delete the winXP PE (as you know is old now), I think the best dlcboot menu will be with the win7_PE and win10_PE x86 x64.

thank you.
(sorry admin double posted here).

mrJaden

Rìu Bạc
có bác nào có link fshare bản 3.6 ko? vẫn lỗi ggdriver ko cho quá lượt tải

Hoang Duch2

Rồng Đỏ