DLC Boot 2019 | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DLC Boot 2019

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Quá ngon, hóng bản này từ năm trước {beauty}
Thanks bác thớt {burn_joss_stick}
Nhiều người down quá, giờ GG không cho down tiếp, ae ai có up lên Fshare đi {oh}

Bạn thêm vào Google Drive của bạn, xong tạo ra 1 bản sao là download được ngay.

mrJaden

Rìu Bạc
Tôi có thấy bản này hôm qua nhờ bạn @tranngocyd giới thiệu, lâu nay cứ để cái link của DLC vào bookmark, check hằng ngày thấy Web bị sập, vậy mà lúc nó có trở lại thì mình không hay. Tôi đã load về và test thì tôi thấy có một số lỗi, bên topic của tôi như bạn @register post #5 giới thiệu đó, tôi có nói chi tiết nó là lỗi gì, tôi đã báo với tác giả rồi, bạn ấy hứa sẽ sửa lại, bạn nào không quan tâm đến lỗi thì vẫn dùng, lỗi ở bản Win10PEx64 , không dùng được Partition Wizard và Cent Browser. Tôi thì cần 2 soft đó khi chạy WinPE nên phải chờ thời gian thôi.
cám ơn bác, trc bên vnzdotcom bác có chia sẻ tích hợp DLC vào AIOBoot, giờ bác có thể HD tích hợp bản 2019 này đc ko?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
cám ơn bác, trc bên vnzdotcom bác có chia sẻ tích hợp DLC vào AIOBoot, giờ bác có thể HD tích hợp bản 2019 này đc ko?

Lúc đó là làm theo hướng dẫn của bạn hanhtrung92 với bản AIO của bạn ấy thôi bạn, bây giờ thì tôi chịu thua bởi vì tác giả không phổ biến cách làm nữa.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bác thấy nó hiện menu DLC trong AIOBoot ko?
Nếu mình chỉ chép có bản Wim x64 thì nó không hiện menu bạn ơi. Tức là chỉ boot vào được UEFI, nó boot thẳng vào bản Wim luôn, không hiện menu UFEI của DLCBoot bạn nhé, trong khi mình phải chép DLC1, Dlcbootmenu.exe và file Wim nữa. Bên Legacy thì tôi chịu, không biết làm sao cả.

Sửa lần cuối:

lamchelseafan

Búa Gỗ
Hướng dẫn của bạn Loằng ngoằng quá.
Mình có 2 cách (học hỏi trên mạng) để tạo usb cứu hộ.
  1. Là cách của Lang khach (1 click là có USB cứu hộ).
  2. Sử dụng công cụ của Hiren boot. (Tải file ISO 2 USB & HBCD 64.iso). Về cho vào 1 thư mục sau đó chạy file ISO2USB.
Cả 2 cách đều nhanh gọn và sử dụng được luôn ko phải lòng vòng nhiều.
Trân trọng!
HIren Boot rất kén main nhé, không phải pc nào hay laptop cũng chạy với hirenboot, Thằng này chạy với main cũ thì ok Cài nào mà nhanh gọn và dễ làm chưa hẳn là tốt nhé, Như bạn trên nói, cái của anh,dv chạy cũng khá ổn

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
HIren Boot rất kén main nhé, không phải pc nào hay laptop cũng chạy với hirenboot, Thằng này chạy với main cũ thì ok Cài nào mà nhanh gọn và dễ làm chưa hẳn là tốt nhé, Như bạn trên nói, cái của anh,dv chạy cũng khá ổn
Mình thấy Hirent boot xuất hiện khá lâu rồi. Kiểu như Kaper sky ấy. Chắc là nó cũng phổ thông và dễ dùng thôi chứ?

vanvan

Gà con
Hi all,

Some one can help to show me how to add win7_PE in this dlcboot version and where to download it, I want to delete the winXP PE (as you know is old now), I think the best dlcboot menu will be with the win7_PE and win10_PE x86 x64.

thank you.
(sorry admin double posted here).

mrJaden

Rìu Bạc
có bác nào có link fshare bản 3.6 ko? vẫn lỗi ggdriver ko cho quá lượt tải

Hoang Duch2

Rồng Đỏ