Dân bắt cướp ở Việt Nam vào ngày 02-9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Dân bắt cướp ở Việt Nam vào ngày 02-9

vettinhsau

Rìu Sắt
Cô ấy quá may mắn.

Lang Thang

Rìu Chiến
Có những người đàn ông đứng trên vỉa hè đối diện rất bình thản vì ko phải chuyện của mình hay là liên quan gì đến gia đình người thân của mình
Cũng khó trách họ, khi tham gia vào rất dễ nổi nóng và hậu quả sẽ khôn lường nếu như chẳng may tên ăn cướp kia bị đánh thương tích trên 15%!!!?? (nếu ko có camera hay người làm chứng).
Cái này rất dễ bị đặc biệt khi gặp "Cẩu tặc" lúc 1, 2 giờ sáng, khi mình chạm mặt nhận ra ngay (Chúng có ớt bột, súng điện...) nên đôi bên dễ "đánh nhầm" (Mình không chủ động chặn, hay bắt chúng, nhưng chúng có tật giật mình nên chơi mình trước) kết quả mình sẽ bị kích động và tham chiến hết mình. Chỗ cháu nhiều người ra tòa , xử phạt hành chính hay đi tù vì tội đánh "cẩu tặc_trộm chó" hay ép xe ngã xe máy cẩu tặc dẫn đến thương tích.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cũng khó trách họ, khi tham gia vào rất dễ nổi nóng và hậu quả sẽ khôn lường nếu như chẳng may tên ăn cướp kia bị đánh thương tích trên 15%!!!?? (nếu ko có camera hay người làm chứng).
Cái này rất dễ bị đặc biệt khi gặp "Cẩu tặc" lúc 1, 2 giờ sáng, khi mình chạm mặt nhận ra ngay (Chúng có ớt bột, súng điện...) nên đôi bên dễ "đánh nhầm" (Mình không chủ động chặn, hay bắt chúng, nhưng chúng có tật giật mình nên chơi mình trước) kết quả mình sẽ bị kích động và tham chiến hết mình. Chỗ cháu nhiều người ra tòa , xử phạt hành chính hay đi tù vì tội đánh "cẩu tặc_trộm chó" hay ép xe ngã xe máy cẩu tặc dẫn đến thương tích.
Hjhj giờ 13% là đã bị khởi tố hình sự rồi á bác, nói đi cũng phải nói lại nhờ những người nghĩa hiệp như vậy thì cướp giật, tệ nạn mới được giảm bớt phần nào và mình cũng không trách nhưng người không tham gia được, vì khi tham gia ai biết được chuyện gì sẽ sảy ra với mình như vụ hiệp sĩ bị đâm chết và biết bao nhiêu vụ nữa đó bác, lỡ khi bị gì ai chịu cho mình hay chỉ có mình và người thân mình là người chịu hết thôi, người bị hại và chính quyền quan tâm mình được bao lần? Nên chuyện này là do suy nghĩ và ý thức tự giác của mỗi người thôi ạ :)