This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Nhờ tư vấn ĐÃ LỖI THỜI

vnsotara

Búa Đá Đôi
Mình đã tải và cài bản LTSB này của bạn, "cảm giác" rất mượt và chưa thấy lỗi gì. Rất cám ơn bạn đã tạo ra bản Win10 nhẹ nhàng này.

LacTroi79

Gà con
máy củ bạn cấu hình ra sao của tơ core2duo 2ghz2 ram 4gb HDD 5oo cài được bản này chạy mượt mà kg ?????

LacTroi79

Gà con
Hay bro khi nào làm 1 phiên bản windows 10 lite giữ store và một vài cái như windows defender hay gì gì đó chứ vài bro ở đây thấy thiếu muối
các bác kg nghe chủ thớt tâm sự chuyên dành cho máy yếu mà ..mạnh mẽ thì 10 pro mà quất

ALLBEYLADE

Gà con
file có bị lỗi ko bạn mình cài đến ngang đoạn create account thì khi nhập phần password hint nó đêu hiện lỗi "somethings went wrong"

LacTroi79

Gà con
sao mimh cai den cho khai bao acount for this PC nhap co no no cung bao loi vay?????
nhap ten va mat khau luc nao cung some thing went worng

co ai day khong helpme vi dang cai do chung..moï ng oi giup voi

Sửa lần cuối:

LacTroi79

Gà con
..lâu nay cài win cac kiểu kg bao giờ gặp lỗi này lỗi acoount khai báo cứ some thing went wrong

lainv

Búa Gỗ
máy củ bạn cấu hình ra sao của tơ core2duo 2ghz2 ram 4gb HDD 5oo cài được bản này chạy mượt mà kg ?????

Laptop của mình cũ (i7 2670QM - 32mn) 8GB Ram ddr3, ssd samsung 850 pro và rất nóng khi window 10 pro update là quạt nó hú.

Core2duo cài win này nhẹ nhàng mà bác, nhưng bác nên thay ổ SSD thì sẽ thấy rõ sự khác biệt. Chứ HDD làm chậm Window đi rất nhiều

LacTroi79

Gà con
chủ thớt này đi mã pì lèng rồi hay sao í........la làng hôm qua giờ đech vô support đóng topic cho rồi

cài đến ngang đoạn create account thì khi nhập phần password hint nó đêu hiện lỗi "somethings went wrong"

chốt hạ kg cần bản này nữa anh em có bản win10 naoff dành cho máy yếu vui lòng chia sẽ căm ơn mọi người đã đọc tin này
Like Trích dẫn Trả lời
Báo xấu

lainv

Búa Gỗ

Bác chủ vào link này xem có kiếm được bản nào ưng ý không?
Thấy ông này được đánh giá bản lite rất ổn

Bác thử xem bản mới nhất này ok ko?

Sửa lần cuối:

Higashino

Búa Đá
Cám ơn, để mình tải về thử xem

LacTroi79

Gà con
máy mình cùi lắm nên chỉ tìm bản nhẹ nhỏ gọn và nhất là kg full đít có phải bản LTSC thu gọn không?

LacTroi79

Gà con
Mạng chỗ mình chậm lắm, chắc trưa hay chiều mới tải xong và cài
Mạng chỗ mình chậm lắm, chắc trưa hay chiều mới tải xong và cài
ok chờ cmt của bạn chứ cài bản ở trang 1 dính lỗi khai báo account mấy lần đủ kiểu cũng kg xong,cài đến nỗi ở cúng xì khói luôn hu hu lui về win7 nằm chờ đây
xem kỷ tên file thì đây là bản Pro không phải LTSC thu gọn
mà nghe đến Pro máy em yếu nên e dè