Hướng dẫn và Thảo luận - Đã có phiên bản KIS 2022 mới và tên gọi cũng đổi khác. | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Đã có phiên bản KIS 2022 mới và tên gọi cũng đổi khác.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình trước đó cũng có học qua quản trị mạng trung cấp. Nhưng nói thật học như ko học và giờ nghề mình làm là thợ sơn đấy bạn {bye}
Nói trắng ra là mình làm việc ko liên quan gì đến máy tính hết. Vậy tại sao mình lại biết, do mình tìm tòi học hỏi thôi
Hồi đó cứ cài Win mãi thôi. Từ từ mới tích góp kinh nghiệm nên xài ko sợ gì nữa
Về phần mềm thì cứ test trên máy ảo. Học các cách ca-rck và hac-k thì sớm muộn gì cũng biết. "Chủ yếu là bạn có muốn hay ko thôi"
Đam mê là 1 chuyện bạn còn phải gắng bó với nó nữa. Có khó khăn mới có thành quả được
Chà, hoá ra ông kẹ này là thợ sơn à. Cho mình hỏi câu bên lề: Nữa đêm thức giấc con ** nó 7 màu không vậy?{hehe}

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Bản này ở đâu vậy ạ? cho em xin link tải với ạ. Em đang sài Eset nhưng ở bản 15.2.17.0. E cảm ơn ạ.
ESET Phiên bản 16 chỉ có sẵn trong kênh tiền phát hành.
cấu hình, cấu hình nâng cao, cập nhật, cấu hình, cập nhật, loại cập nhật, cập nhật trước khi ra mắt.
và nó sẽ được cập nhật lên phiên bản 16.0.21.0 :)

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
cấu hình, cấu hình nâng cao, cập nhật, cấu hình, cập nhật, loại cập nhật, cập nhật trước khi ra mắt.
Em lên được rồi ạ. Em cảm ơn bác nhiều ạ.

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
vẫn đang là beta hay final rồi bạn ơi
Hiện tại, phiên bản 16 của ESET chỉ có sẵn trong kênh xem trước (16.0.21.0) nhưng chắc chắn trong một vài ngày tới nó sẽ có sẵn trong bản cập nhật bình thường (16.0.21.0)
Tôi hiểu rằng phiên bản xem trước cũng giống như phiên bản cập nhật thông thường sẽ ra mắt trong vài ngày tới, phiên bản xem trước không liên quan gì đến các phiên bản beta

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
hồi xưa nghe nhạc chế gõ bo cũng dữ vậy mod :D
Giới thợ thì mấy chuyện này như cơm bữa mà. Mà mình cũng không biết 2 câu hát đó là từ nhạc chế ra luôn ấy.

xxxsongxxx

Búa Đá
Hiểu biết quá chuyên sâu
Thank bác

gaga2000

Búa Đá
Quan trọng là dữ liệu cập nhật diệt virut chứ giao diện thì mình cũng không quan trọng lắm.

Hamano Kaito

Moderator
Quan trọng là dữ liệu cập nhật diệt virut chứ giao diện thì mình cũng không quan trọng lắm.
Dữ liệu thì tất nhiên là cập nhật rồi. UI cũng quan trọng ko kém đâu bạn
Nhưng cái cốt lõi của anti chính là bảo mật hành vi. Bảo mật hành vi càng xịn thì mức độ bị nhiễm sẽ rất thấp
Nói chung là tất cả các tính năng và cập nhật điều liên quan với nhau hết. Và UI càng đẹp thì càng thích hơn

N

n2t4r

lần này kas đã thêm một vài tính năng theo mình cảm nhận là khá hay, giao diện rất đẹp, nặng hơn cũng khá, chắc phải tới đầu hoặc giữa năm sau, khi ổn định rồi sẽ được tối ưu cho ngon. bộ cài standard tương đối sạch, không có cài cắm mấy thứ lung tung như VPN nữa, bản thân bản standard cũng không có VPN. mình rất thích điều này vì VPN của kas rất tệ. tất cả các tính năng là vừa đủ, có thể dùng Key của KIS nạp vô để kích hoạt cũng được, mình không khuyến khích chọn basic vì nó ít quá, còn total dư thừa nhiều thứ, premium chẳng cần đến luôn. nếu sau này bản standard cứ tiếp tục như này thì mình sẽ góp gạo đóng cho kas mua chính chủ ủng hộ, cảm thấy rất tốt và được tôn trọng

nnt1996

Búa Gỗ Đôi
lần này kas đã thêm một vài tính năng theo mình cảm nhận là khá hay, giao diện rất đẹp, nặng hơn cũng khá, chắc phải tới đầu hoặc giữa năm sau, khi ổn định rồi sẽ được tối ưu cho ngon. bộ cài standard tương đối sạch, không có cài cắm mấy thứ lung tung như VPN nữa, bản thân bản standard cũng không có VPN. mình rất thích điều này vì VPN của kas rất tệ. tất cả các tính năng là vừa đủ, có thể dùng Key của KIS nạp vô để kích hoạt cũng được, mình không khuyến khích chọn basic vì nó ít quá, còn total dư thừa nhiều thứ, premium chẳng cần đến luôn. nếu sau này bản standard cứ tiếp tục như này thì mình sẽ góp gạo đóng cho kas mua chính chủ ủng hộ, cảm thấy rất tốt và được tôn trọng
Đoạn này là sao bác?
Em dùng bản Standard có kích hoạt được = key KIS đâu, thử dùng key KTS cũng không được.
Nó đều báo lỗi "not apply to this app.." mà.
{amazed}
---
Nhưng mà cho dùng thử 3 tháng cũng được, 3 tháng sau bản chính thức có ra lò thì lúc đấy lại có key xịn thôi. {big_smile}

N

n2t4r

Đoạn này là sao bác?
Em dùng bản Standard có kích hoạt được = key KIS đâu, thử dùng key KTS cũng không được.
Nó đều báo lỗi "not apply to this app.." mà.
{amazed}
---
Nhưng mà cho dùng thử 3 tháng cũng được, 3 tháng sau bản chính thức có ra lò thì lúc đấy lại có key xịn thôi. {big_smile}
trước mình còn cài bản beta trên Kas US thì nó cho nhét key KIS vào, bây giờ chắc nó chặt lại rồi, chờ khi nào chính thức ở VN rồi tính tiếp, chưa thì cứ nên ở lại KIS chứ đừng lên vội