Hỏi/ Thắc mắc - Có phần mềm nào tương tự 3utools cho điện thoại android không ạ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Có phần mềm nào tương tự 3utools cho điện thoại android không ạ?

hiennx2k4

Búa Gỗ Đôi
Nếu chỉ dùng phần mềm để trao đổi dữ liệu thì bạn dùng AirDoird nhé. Cài đặt từ AppStore hoặc Google Play Store trên điện thoại. Kết nối không dây WIFI từ máy tính qua trình duyệt Chrome, Edge....

cicerone

Búa Đá
Nếu chỉ dùng phần mềm để trao đổi dữ liệu thì bạn dùng AirDoird nhé. Cài đặt từ AppStore hoặc Google Play Store trên điện thoại. Kết nối không dây WIFI từ máy tính qua trình duyệt Chrome, Edge....

Em cảm ơn bác ạ, nhưng cái đó có chỉnh vị trí cho điện thoại được ko bác nhỉ? (trên 3utools nó là cái virtual location đó ạ)

quadensatgai

Rìu Sắt
Hiện tại free thì 3utools là vô địch rồi, nhưng tiếc rằng nguồn từ China.
trả phí có cái nào ngon hơn không bác?

quadensatgai

Rìu Sắt
Trả phí thì có nhiều, nhưng tính năng cũng không hơn 3u được.
trước khi có và dùng 3u thì mình có dùng 1 phần mềm từ đời đầu mà không nhớ tên, giao diện cũng tương tự 3u và cũng từ khựa. Khi đó 3u còn mới nên copy dữ liệu rất chậm, thua xa pm kia. Mà pm kia sau này thì thu phí nên mình chuyển qua 3u luôn. Không biết giờ như nào.

kushypro

Búa Đá
trước khi có và dùng 3u thì mình có dùng 1 phần mềm từ đời đầu mà không nhớ tên, giao diện cũng tương tự 3u và cũng từ khựa. Khi đó 3u còn mới nên copy dữ liệu rất chậm, thua xa pm kia. Mà pm kia sau này thì thu phí nên mình chuyển qua 3u luôn. Không biết giờ như nào.
Chắc là itool :3

langtungheo

Búa Gỗ
Nó là pm iTools đó bạn, iTools hình như mấy năm rồi không có cập nhật thì phải

quadensatgai

Rìu Sắt
Chắc là itool :3
Nó là pm iTools đó bạn, iTools hình như mấy năm rồi không có cập nhật thì phải
Đúng là itools thật, ngày trước tốc độ vượt xa 3u nhưng lại không có tiếng anh, toàn phải chờ bên nào đó làm lại bản t.a rồi mới dùng được. Mình mới check lại thì nó cũng có bản 2024 mới ra luôn, mà không biết giờ sao rồi =))