Hướng dẫn và Thảo luận - CMD Active Acronis True Image 2021 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận CMD Active Acronis True Image 2021

luvis

Rìu Vàng Đôi
Acronis True Image 2021 là phần mềm sao lưu tốt nhất và đáng tin cậy nhất, nơi bạn có thể khôi phục toàn bộ hệ thống hoặc các tập tin riêng lẻ tùy nhu cầu của bạn. Đồng thời, đây là phần mềm sao lưu dữ liệu cá nhân tốt nhất để bạn có thể khôi phục các tập tin cần thiết của mình.

Acronis True Image 2021 cung cấp khả năng bảo vệ dữ liệu sao lưu của bạn trong trường hợp xảy ra lỗi, bị nhiễm virus gây mất dữ liệu trên máy tinh của bạn . Vì vậy, hệ thống dữ liệu sao lưu này phát hiện các điểm dừng và đảo ngược mã hóa bất hợp pháp. Acronis True Image 2021 cung cấp bản sao lưu tốt nhất cũng như duy nhất. Bạn có thể dễ dàng sao lưu dữ liệu bị mất của mình thông qua phần mềm này. Khi dữ liệu của bạn vô tình bị hỏng hoặc mất do bất kỳ lý do nào thì phần mềm này sẽ giúp bạn sao lưu, phục hồi dữ liệu bị mất. Phần mềm này sử dụng rất dễ dàng và đơn giản. Nó rất dễ sử dụng và quản lý dễ dàng do giao diện đơn giản và tuyệt vời của nó. Vì vậy, bạn có thể tận hưởng phương pháp đơn giản để sao lưu, khôi phục dữ liệu của mình.

Các tính năng của Acronis True Image
  • Một ứng dụng sao lưu với tất cả các chức năng và công cụ.
  • Đảm bảo dữ liệu được sao lưu tương tự như được lưu trữ trên ổ đĩa cục bộ. Nó sẽ bảo mật dữ liệu của bạn hiệu quả hơn.
  • Bảo vệ tích cực để mất dữ liệu do một số cuộc tấn công phần mềm độc hại hoặc phần mềm độc hại.
  • Một phương pháp cải tiến sao lưu, phục hồi dữ liệu theo điện toán đám mây và một ổ đĩa Sao lưu.
  • Cung cấp toàn bộ chi tiết về các hoạt động khôi phục đã được thực hiện trong tab hoạt động.
  • Nó có quyền truy cập vào các thiết bị không giới hạn, vì vậy bạn có thể trú ẩn nhiều thiết bị chỉ với sự trợ giúp của một tài khoản.
  • Khôi phục tệp hoặc thư mục từ đám mây Acronis từ bất kỳ máy tính và thiết bị nào.
  • Bảo mật dữ liệu của bạn ở dạng được mã hóa, vì vậy đó là lý do tại sao Acronis True Image 2021 an toàn hơn các dữ liệu khác. Nó quan tâm đến sự riêng tư của dữ liệu người dùng.
543b44541db3e63c191c6531adfc3719.webp

Download: https://dl.acronis.com/u/AcronisTrueImage2021.exe

CMD active bản quyền ( Save file thành đuôi .bat rồi run to administrator )

View hidden content is available for registered users!

newluck2009

Rìu Chiến Bạc Chấm
Acronis True Image 2021 là phần mềm sao lưu tốt nhất và đáng tin cậy nhất, nơi bạn có thể khôi phục toàn bộ hệ thống hoặc các tập tin riêng lẻ tùy nhu cầu của bạn. Đồng thời, đây là phần mềm sao lưu dữ liệu cá nhân tốt nhất để bạn có thể khôi phục các tập tin cần thiết của mình.

Acronis True Image 2021 cung cấp khả năng bảo vệ dữ liệu sao lưu của bạn trong trường hợp xảy ra lỗi, bị nhiễm virus gây mất dữ liệu trên máy tinh của bạn . Vì vậy, hệ thống dữ liệu sao lưu này phát hiện các điểm dừng và đảo ngược mã hóa bất hợp pháp. Acronis True Image 2021 cung cấp bản sao lưu tốt nhất cũng như duy nhất. Bạn có thể dễ dàng sao lưu dữ liệu bị mất của mình thông qua phần mềm này. Khi dữ liệu của bạn vô tình bị hỏng hoặc mất do bất kỳ lý do nào thì phần mềm này sẽ giúp bạn sao lưu, phục hồi dữ liệu bị mất. Phần mềm này sử dụng rất dễ dàng và đơn giản. Nó rất dễ sử dụng và quản lý dễ dàng do giao diện đơn giản và tuyệt vời của nó. Vì vậy, bạn có thể tận hưởng phương pháp đơn giản để sao lưu, khôi phục dữ liệu của mình.

Các tính năng của Acronis True Image
  • Một ứng dụng sao lưu với tất cả các chức năng và công cụ.
  • Đảm bảo dữ liệu được sao lưu tương tự như được lưu trữ trên ổ đĩa cục bộ. Nó sẽ bảo mật dữ liệu của bạn hiệu quả hơn.
  • Bảo vệ tích cực để mất dữ liệu do một số cuộc tấn công phần mềm độc hại hoặc phần mềm độc hại.
  • Một phương pháp cải tiến sao lưu, phục hồi dữ liệu theo điện toán đám mây và một ổ đĩa Sao lưu.
  • Cung cấp toàn bộ chi tiết về các hoạt động khôi phục đã được thực hiện trong tab hoạt động.
  • Nó có quyền truy cập vào các thiết bị không giới hạn, vì vậy bạn có thể trú ẩn nhiều thiết bị chỉ với sự trợ giúp của một tài khoản.
  • Khôi phục tệp hoặc thư mục từ đám mây Acronis từ bất kỳ máy tính và thiết bị nào.
  • Bảo mật dữ liệu của bạn ở dạng được mã hóa, vì vậy đó là lý do tại sao Acronis True Image 2021 an toàn hơn các dữ liệu khác. Nó quan tâm đến sự riêng tư của dữ liệu người dùng.
543b44541db3e63c191c6531adfc3719.webp

Download: https://dl.acronis.com/u/AcronisTrueImage2021.exe

CMD active bản quyền ( Save file thành đuôi .bat rồi run to administrator )

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Đây là một phần mềm sao lưu nổi tiếng, rất tiện lợi khi sử dụng, cảm ơn bạn đã chia sẻ:)👍👍👍

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Cái quan trọng nhất là phần lưu trữ đám mây của ATI. Bạn chủ thử chưa và giới thiệu về nó. Còn chức năng backup/Restore thì dùng phần mềm trong các bản win PE cho nhẹ máy.

luvis

Rìu Vàng Đôi
Cái quan trọng nhất là phần lưu trữ đám mây của ATI. Bạn chủ thử chưa và giới thiệu về nó. Còn chức năng backup/Restore thì dùng phần mềm trong các bản win PE cho nhẹ máy.
Tất nhiên muốn sử dụng cloud của nó thì bạn chỉ có cách dùng đô la thần chưởng thôi nhé :)))

luvis

Rìu Vàng Đôi
À quên mình đọc cũng k hết cmt của bạn, cái cloud của nó thì mình cũng chưa thử, nhưng mà mình nghĩ nó cũng k có gì khác biệt so vs các cloud khác đâu, vì nó vẫn là tạo backup ~ sau đó đồng bộ bản backup lên cloud, thì cũng giống như bạn tạo file backup rồi đồng bộ lên các cloud khác như onedrive hay google drive thôi. Cái chính mọi người cài mấy pm này chủ yếu là vì cái tính năng auto backup ấy, như mình thì 1 tuần 1 lần tạo file backup, sau đó ổn định và k có lỗi gì sau các đợt update thì mình lại backup nó lên cloud để dự phòng.

Nhưng theo như đánh giá bản thân, mình thích nhất là dùng Macrium Reflect bởi nó backup và restore nhanh nhất, còn lại có mấy cái soft như aomei backup thì dễ kiếm key để active hơn.
Nói chung mỗi cái có 1 thế mạnh riêng, cứ phải dùng 1 thời gian dài mới xác định được cái nào phù hợp với mình nhất. Còn mình thì tạo luôn 1 phân vùng boot trên win rồi, lỗi là vào đó boot rồi sửa lại luôn cũng đc. Nhưng đúng như bạn nói, có điều kiện thì cứ tạo 1 cái usb cứu hộ là tốt nhất. Nó sẽ có đủ các thứ để mình dùng khi cần thiết

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Với mình qua sử dụng thì thấy:
1. ATI: Dùng rất dễ, đơn giản. Tuy nhiên các bản 2019, 2020, 2021 ở 1 số bản Win PE hay bị lỗi khi Restore. Sau mình lại thấy bản 2014 là ổn định nhật cho đến giờ (chỉ đề cập phần mền trên win PE nhé, không nói tới bản cài đặt).
2. Với Macrium Reflect thì đây cũng là 1 phần mềm sao lưu, phục hồi hệ thống rất tốt
Mình có giới thiệu qua ở đây
3. Còn nhièu phần mềm tốt cùng chức năng tương tự nữa nhưng nếu bản ATI bạn giới thiệu mà backup lên đám mây được để sử dụng thì sẽ đáng giá đó bạn. Các phần mềm trên Win PE chỉ Backup/Restore và lưu ổ đĩa vật lí thôi.

Hamano Kaito

Moderator
Mình được tuồn cho cái key trial 200 năm :)) dùng best sướng

Vào WinPe làm cho sướng ko cần cài app {byebye}

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Vào WinPe làm cho sướng ko cần cài app {byebye}
Thật ra, nếu ta backup hệ thống thì chỉ cần dùng Macrium Reflect Technician's Portable trực tiếp trên Windows (không cần vào Win PE). Tuy nhiên khi phục hồi hệ thống thì cần vào Win PE.

luvis

Rìu Vàng Đôi
A hihihi ! "Ko đáng đâu" là ý nghĩa gì thế bạn {confused}
Theo mình hiểu thì ko đáng để xài đâu hay là ko đáng để .... !? AAA nhức đầu quá {eek}
:)) à ý mình là chiếm dụng tài nguyên của máy đó, mình cài và bật chế độ bảo vệ ổ backup, tức là chỉ dùng app của nó mới can thiệp vào mấy file backup đó đc. nói chung mình dùng qua vài app thì thấy thằng Macrium Reflect này là ổn nhất rồi.