Chuyên mục: Tìm tên phim | Page 17 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chuyên mục: Tìm tên phim

1234560987

Rìu Vàng
Trăm sự nhờ các bạn tìm giúp mình link download phim Võ Tắc Thiên truyền kỳ bản 2014 của Phạm Băng Băng mà k bị che hay cắt bỏ cảnh nóng. Đội ơn đội ơn {burn_joss_stick}{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}

meowmeow0504

Rìu Sắt
Nhớ lại một nùi kí ức ùa về.Cảm ơn topic hữu ích.Tết này có nhiều điều thú vị để giải trí rồi. ^^

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Mình nhớ ngày trước, những năm 2000, có một phim của miền Bắc, xoay quanh câu chuyện tình cảm của 3 người , một anh thanh niên đi Liên Xô học và về VN làm trong một công ty xây dựng, anh này có tình cảm với một cô đồng nghiệp rất xinh, và cạnh tranh với một anh bạn học, là con của quan chức (trong chính cơ quan đó). Thánh nào còn nhớ?

DatVl

Búa Đá
Xin mọi người tìm giúp mình các bộ phim liên quan đến trừ tà diệt quỷ (Không phải của Trung Quốc) Thks you !
- Phim thể loại này mình đã xem:
+John constantine và cartoon
+Midnight Town 1 2
+The exorcist 1 2
+Insidious 1 2 3 4 5
+Sinister 1 2 3
+Paranormal Activity
+Blade I II
+Van Helsing
...

XiQuach

Gà con
cho một mình xin tên 1 phim Hàn Quốc tầm 16 tập kể về nam chính là một giáo sư văn đại học , được mướn viết sách thuê cho nữ chính là 1 ngôi sao nổi tiếng nhưng ít kiến thức

trumxahoiden

Búa Gỗ
Xin mọi người tìm giúp mình các bộ phim liên quan đến trừ tà diệt quỷ (Không phải của Trung Quốc) Thks you !
+Midnight Town 1 2
+The exorcist 1 2
+Insidious 1 2 3 4 5
+Sinister 1 2 3
+Paranormal Activity
+Blade I II
+Van Helsing
...
5 HQ movies
The Priest (Mục Sư)
The Guest (Vị Khách)
The Wailing (Tiếng Than)
Night Fishing (Câu Đêm)
The Chosen: Forbidden Cave (Cấm Địa Ma)

The Haunting in Connecticut
The Exorcism Of Emily Rose
Diary of an Exorcist - Zero
The Possesison (2012)
Deliver Us from Evil
Possession (1981)
The Conjuring 1,2
The Devil Inside
The Nun
The Rite
Oculus

Link bro tự tìm và vô đây
Mã:
https://vnz-leech.com/

Sửa lần cuối:

TungVux

Gà con
Mình xem phim này chắc phải cách đây chắc hơn chục năm
Là phim dài tập (mỗi tập 1 vụ khác nhau), phá án của Mỹ chiếu trên TV buổi trưa, xem hay, sợ vcđ.
Mình nhớ có 1 tập nội dung nôm na như này:
Thằng anh ngộ sát thằng em (2 đứa còn nhỏ) xong bố mẹ dựng lên vụ bắt cóc tống tiền để lừa nhóm điều tra này. Còn giả thư tống tiền các thứ, Sau một hồi gay cấn thì đội cũng điều tra ra, bố mẹ nhà này chôn con ở sân sau nữa.
Ai biết phim này phim gì, giúp mình với. Tks a lot !

dammage

Rìu Chiến
+Midnight Town 1 2
+The exorcist 1 2
+Insidious 1 2 3 4 5
+Sinister 1 2 3
+Paranormal Activity
+Blade I II
+Van Helsing
...
evil dead 2013

còn nữa mà hông nhớ tựa

giangnam

Búa Gỗ
Nhờ các bác tìm giúp e bộ phim truyeenf hình nhật tên là Hiệp sĩ Ư kon, ngày bé nhớ chiếu trên vtv6 nhưng vài năm nay tìm k dc link, báo nào đào xới được link phim em hậu tạ cốc cafe ạ :D

mrChes

Gà con

− Đã từng có những bộ phim để lại cho các bạn nhiều ấn tượng, nhưng do đã xem từ rất lâu nên các bạn không thể nhớ ra tên phim {cry}. Bây giờ, bạn chỉ có thể nhớ loáng thoáng nội dung và một vài chi tiết vụn vặt. Bạn muốn tìm lại bộ phim yêu thích, hoặc xem lại vì đã bỏ lỡ cái kết của bộ phim. Thay vì phần ai nấy kiếm bằng Google chán chê mà vẫn không có kết quả như ý, mình lập topic này để mọi người cùng giúp nhau tìm lại những bộ phim cũ mà chúng ta đã từng xem {big_smile}

− Ai cần tìm tên phim thì đăng ở đây nhé, cùng giúp nhau tìm kiếm những bộ phim đã để lại nhiều xúc cảm trong tâm trí mỗi người nhé các bạn {smile}

− Để chuyện tìm phim được thuận tiện, các bạn vui lòng cho biết bất kỳ chi tiết nào mà bạn nhớ được:
  • Phim cần tìm là phim bộ hay phim lẻ; phim Mỹ hay Hồng Kông, TQ, Hàn Quốc, Đài Loan, Nhật Bản...
  • Thể loại: hành động, hài, hoạt hình, kinh dị, khoa học - viễn tưởng...
  • Thời điểm trình chiếu, các bạn xem bộ phim đó khi nào: 10 năm trước, khoảng chừng 2002-2005, trước 2000...
  • Diễn viên đóng phim đó có tham gia bộ phim nào khác mà các bạn đã biết hay không?
  • Đặc điểm của các nhân vật: giới tính, màu da, độ tuổi, trang phục, kiểu tóc, nghề nghiệp...
  • Bối cảnh và diễn biến của câu chuyện.
  • Bất cứ một cảnh phim, một đoạn ngắn nào mà các bạn nhớ được.
− Bên trên chỉ là những gợi ý giúp các bạn nhớ lại rõ ràng hơn. Nếu các bạn vẫn không thể nhớ thêm chi tiết nào thì đó là chuyện hết sức bình thường, không sao cả. Nhớ bao nhiêu thì cứ viết ra bấy nhiêu thôi {big_smile}
bác cho tui xin link tải film gấu bựa ted nhé

jsman

Búa Gỗ Đôi
E đang tìm lại bộ phim nội dung đại khái là có 1 nhóm du hành thám hiểm gì đó lên hành tinh aurora thì phải, trong phim có 1 nhân vật nam diễn viên gốc Việt đóng (mà hình như có nói luôn vài câu tiếng Việt) và có cảnh đánh nhau với ông này trong 1 con tàu, cuối phim hình như chỉ còn 2 người sống sót 1 nam 1 nữ, cảnh cuối phim là 2 người này mở con tàu cứu sinh ra ôm nhau đang trôi lềnh bềnh trên 1 đại dương. các bác biết tên phim giúp e.

ansos123

Rìu Bạc
+Midnight Town 1 2
+The exorcist 1 2
+Insidious 1 2 3 4 5
+Sinister 1 2 3
+Paranormal Activity
+Blade I II
+Van Helsing
...
anabelle hay thế mà ko xem

jsman

Búa Gỗ Đôi
E đang tìm lại bộ phim nội dung đại khái là có 1 nhóm du hành thám hiểm gì đó lên hành tinh aurora thì phải, trong phim có 1 nhân vật nam diễn viên gốc Việt đóng (mà hình như có nói luôn vài câu tiếng Việt) và có cảnh đánh nhau với ông này trong 1 con tàu, cuối phim hình như chỉ còn 2 người sống sót 1 nam 1 nữ, cảnh cuối phim là 2 người này mở con tàu cứu sinh ra ôm nhau đang trôi lềnh bềnh trên 1 đại dương. các bác biết tên phim giúp e.
up