Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống | Page 328 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống

boduc

Rìu Chiến Vàng

Xuất hiện BÁNH CÓNG SA ĐÉC 16k/cái rau rừng xanh mơn mỡn ăn ngập mặt tại Sài Gòn - Vi Na TV​

Đúng là loại bánh này có một thời gian đi vào hoạt động bí mật, nay công lực thượng thừa thì mới xuất hiện lại. Cứ tưởng tượng một đĩa rau sống, bát nước chấm chua cay và vài cái bánh này trên mâm thì đã chảy nước m*** rồi.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Món này ăn vào ban đêm thường xuyên có vẽ không hay cho lắm phải không Bác?

Với các cháu còn trẻ thì ăn gì vào ban đêm không sao, bác nhớ hồi trẻ bác cũng từng đi ăn vặt ban đêm và không bị gì. Riêng bác hiện tại, thì giờ đó là điều cấm kỵ cháu ơi, buổi chiều từ 7 giờ trở đi là không được ăn gì cả, có đói bụng quá thì uống chút sữa đậu nành, hay ăn một ít hạt gì đó cho qua con đói và uống thêm nước vào. Uống nước nhiều vào buổi tối cũng gây phiền phức nữa cháu. Các cháu đang có tài sản quý giá như vàng là sức khoẻ đó, ráng giữ nha cháu.

boduc

Rìu Chiến Vàng
Với các cháu còn trẻ thì ăn gì vào ban đêm không sao, bác nhớ hồi trẻ bác cũng từng đi ăn vặt ban đêm và không bị gì. Riêng bác hiện tại, thì giờ đó là điều cấm kỵ cháu ơi, buổi chiều từ 7 giờ trở đi là không được ăn gì cả, có đói bụng quá thì uống chút sữa đậu nành, hay ăn một ít hạt gì đó cho qua con đói và uống thêm nước vào. Uống nước nhiều vào buổi tối cũng gây phiền phức nữa cháu. Các cháu đang có tài sản quý giá như vàng là sức khoẻ đó, ráng giữ nha cháu.
Rất cảm ơn lời dặn của Bác, Chúc Bác nhiều sức khỏe.