Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống | Page 221 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Mâm cơm đơn giản cúng Ông Bà ngày 30 Tết ở miền tây - Tết 2021​

Không cao sang mỹ vị mà tươm tất từ tấm lòng con cháu để dâng lên Cửu huyền Thất tổ, các đấng sinh thành ... Bà chị trong clip này đã nói lên lòng thành và là tấm gương để lại cho con cháu sau này, chỉ cần tấm lòng thành kính, Phật trời, ông bà sẽ phù hộ gia đình bình an, con cháu hiếu thuận. Một cái được vô giá đây mà.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Nấu CHÁO GÀ cúng Ông Bà ngày mùng 3 Tết - Tết 2021​

Sau bốn ngày ăn tết cùng con cháu, hôm nay các cụ được đưa tiễn về nơi các cụ xin cấp phép về ăn tết với con cháu, Gọi là cúng bữa cơm đưa ông bà. Có đón về thì phải có tiễn đi, nghĩ các cụ xưa cực kỳ thâm thúy.

Sửa lần cuối:

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Cách làm GIÒ HEO KHO NƯỚC MÍA - Món Ăn Ngon Mỗi Ngày​

Tôi đã ăn và so sánh giò heo kho với nước mía hình như nó ngon gấp đôi so với kho nước dừa, cách kho này được các chị, các bà ở Miền Tây đưa ra. Khi các em cháu lên Tp học tập và ở trọ nhà tôi đã làm và mời Bác ăn, tôi ăn một miếng và đến giờ vẫn còn thèm.

Cảm ơn Bác đã đăng bài.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi đã ăn và so sánh giò heo kho với nước mía hình như nó ngon gấp đôi so với kho nước dừa, cách kho này được các chị, các bà ở Miền Tây đưa ra. Khi các em cháu lên Tp học tập và ở trọ nhà tôi đã làm và mời Bác ăn, tôi ăn một miếng và đến giờ vẫn còn thèm.

Cảm ơn Bác đã đăng bài.
Tôi chưa được nếm món này bao giờ đó bạn mà giờ nếu có ăn thì chỉ ăn chút thịt chứ còn da heo thì sức khoẻ không cho phép. Bạn như vậy thì sức khoẻ còn tốt lắm, ráng giữ gìn bạn nhé.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi chưa được nếm món này bao giờ đó bạn mà giờ nếu có ăn thì chỉ ăn chút thịt chứ còn da heo thì sức khoẻ không cho phép. Bạn như vậy thì sức khoẻ còn tốt lắm, ráng giữ gìn bạn nhé.
Cảm ơn Bác, thì cũng như bên ấy thôi, tôi chỉ nếm, thưởng thức mùi vị chứ nói mà ăn được 1/2 miếng thì cũng phải gồng mình.