Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống | Page 149 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Skillet Dinner Recipe - Quickly in 10 Min Sandwich 😋 (eggs, onion ,cheese)

Hahaha, ăn liên tục trong 7 buổi tối, cuối tuần cân lại dám trọng lượng tăng 7kg lắm. ăn như vậy người cao tuổi khỏi ngủ luôn, cứ trằn trọc rồi xoa bụng. Ngán luôn.
Cảm ơn.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
GÀ HẤP ngon hết biết, không thử qua thì tiếc lắm đó!!! thịt Gà ngọt, Da giòn, màu đẹp by Vanh Khuyen

Xem rồi mới biết được thêm một cách chế biến món gà hấp này, phải chiên (xối mỡ) gà trước, chứ từ trước tới giờ ăn gà hấp là đưa con gà vào hấp thôi chứ. Món này quá hấp dẫn, Ngon quá đi mất.
Cảm ơn.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hahaha, ăn liên tục trong 7 buổi tối, cuối tuần cân lại dám trọng lượng tăng 7kg lắm. ăn như vậy người cao tuổi khỏi ngủ luôn, cứ trằn trọc rồi xoa bụng. Ngán luôn.
Cảm ơn.
Hjhj e đi du ngoạn hổm rày đi lung tung tưởng nó xuống ký ai dè cân thử nó lên 6kg luôn á bác :p

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Về quê Phan Diễm | Tập 1 - ăn Cháo Gà thả vườn trộn gỏi cây Chuối non cực ngon đậm chất Miền Tây

Cái anh chàng MC trong clip này thuyết minh vụng về quá, không hợp với hoàn cảnh. Như anh ta nói, về nhà thì mọi người trong nhà đã ăn trước món này rồi mà trên bàn còn nguyên 1 con, vậy thì làm mấy con gà (vui nhe), tô cháo để từ khi trời sáng cho đến khi trời tối mà còn bốc khói (sao 1 cách sơ ý).

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Ngon quá đi nhưng mà nhiều chất axit chua nên người đau dạ dày chỉ biết biết nhìn chảy nước miếng thôi. Buồn.
Cảm ơn.
E ko biết sao chứ e uống nước đá suốt luôn bác ạ, ko có nc đá là khát chịu ko nổi luôn, nhiều khi cảm cúm ho quá trời e vẫn uống, nếu uống nước thường thì nó ko đã khát bác ạ, có phải đây là câu lấy độc trị độc ko bác :p

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
E ko biết sao chứ e uống nước đá suốt luôn bác ạ, ko có nc đá là khát chịu ko nổi luôn, nhiều khi cảm cúm ho quá trời e vẫn uống, nếu uống nước thường thì nó ko đã khát bác ạ, có phải đây là câu lấy độc trị độc ko bác
Hahaha, cũng tùy vào thể trạng mỗi người, có người thì đó là lấy độc trị độc, còn với tôi có thể là lấy độc thêm vào cho độc nhiều hơn.