Thảo luận - Chuyên đề về các vấn đề của Microsoft Office | Page 30 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Chuyên đề về các vấn đề của Microsoft Office

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
chào các bác, tình hình 1 số phần mềm không cho chạy file nằm trong foder có dấu, và cái file syns của onedrive nó tạo có dấu, vậy giờ mình sửa thành không dấu thì nó có tự đồng bộ dữ liệu được nữa không nhỉ

Attachments

5 KB · Lượt xem: 18

catre1710

Búa Gỗ
Office (bản 2021 pro plus) của mình mỗi lần copy nội dung từ file word khác qua khi bấm lưu (save as, ctrl + s) đều báo lỗi ko lưu dc, nếu cố gắng tắt thì nó báo lập 1 file mới lưu tên mới, a e nào biết sửa lỗi này chỉ giúp

nilt02

Búa Đá
Office (bản 2021 pro plus) của mình mỗi lần copy nội dung từ file word khác qua khi bấm lưu (save as, ctrl + s) đều báo lỗi ko lưu dc, nếu cố gắng tắt thì nó báo lập 1 file mới lưu tên mới, a e nào biết sửa lỗi này chỉ giúp
có thể do: đường dẫn lỗi, ko cho ghi vào folder, quyền admin, account....
Thử sign out account, chạy quyền admin, cài lại office xem được không

tegiac06

Búa Gỗ
Mình đang cài office 365 nhưng thấy chạy hơi dựt lạng, trước office 2016 thì ngon. 1 phần có thể do destop cơ quan cấu hình hơi lởm. Các bác có giải pháp nào giúp nó chạy ngon hơn kg để tận dụng tài khoản office 365 đang có.

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Mình đang cài office 365 nhưng thấy chạy hơi dựt lạng, trước office 2016 thì ngon. 1 phần có thể do destop cơ quan cấu hình hơi lởm. Các bác có giải pháp nào giúp nó chạy ngon hơn kg để tận dụng tài khoản office 365 đang có.
Xin sếp thay máy mới.{big_smile}

chipsteps

Rìu Vàng
-Bác vào Properties của ổ đĩa! Ở phần Security tích Edit chọn Full Control là được nhé!

mieuboy

Búa Đá Đôi
Có bác nào dùng office ltsc 2024 k ạ. Cho m hỏi chút là lúc bản official mới ra version bao nhiêu vậy? Tại hqua mình cài thấy nó ra bản preview, nhưng dùng mas active xong thì nó mất chữ preview, nên muốn hỏi xem bản đó chuẩn chưa

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Có bác nào dùng office ltsc 2024 k ạ. Cho m hỏi chút là lúc bản official mới ra version bao nhiêu vậy? Tại hqua mình cài thấy nó ra bản preview, nhưng dùng mas active xong thì nó mất chữ preview, nên muốn hỏi xem bản đó chuẩn chưa
Bản đó là chuẩn, thích thì dùng bản Retail chính chủ MS nhé.