[Chia sẻ] Tài khoản Tidal HiFi Plus (Individual) | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Chia sẻ] Tài khoản Tidal HiFi Plus (Individual)

Qobuz chưa nghe bao giờ. Toàn xin tk tidal stream qua usb audio hok à. Trước bản bẻ khóa roon chạy được tidal online + hqplayer bẻ khóa trên vnzoom phải nói cảm giác nghe nó lên tầm cao mới. Giờ roon bản quyền mới chạy dc online.

rndce

Búa Gỗ
Giờ các ca sĩ cũng hay phát hành Album mới trên Tidal. Có tài khoản Tidal sẽ được thưởng thức những album mới này. Nó có app Tidal download nhạc về máy HDD để nghe từ từ.

lanorchid

Búa Gỗ Đôi
Vì một vài lý do nên mình cần khảo sát một chút là các bạn thường dùng tài khoản Tidal để nghe nhạc online hay dùng để tải nhạc về máy vậy ạ, hoặc mục đích sử dụng khác mà mình chưa biết. Mong các bạn thường xuyên ghé qua chia sẻ với mình nha, mình cảm ơn ^^.
Mình nghe Tidal với Mconnect render qua foobar & Jriver . Gặp album nào hay thì download về với Tidal-gui . Remote trên smartphone .

lucngoc

Rìu Vàng
Vì một vài lý do nên mình cần khảo sát một chút là các bạn thường dùng tài khoản Tidal để nghe nhạc online hay dùng để tải nhạc về máy vậy ạ, hoặc mục đích sử dụng khác mà mình chưa biết. Mong các bạn thường xuyên ghé qua chia sẻ với mình nha, mình cảm ơn ^^.
Ở nhà thì nghe online, ra ngoài thì tải về nghe Offline bác à.

canhcanh

Búa Gỗ Đôi
Mình khi ở nhà ngồi lap sẽ nghe qua roon+ hqplayer. Lúc ra ngoài tiện sẽ nghe qua Hiby connect với tidal để nghe online.