[Chia sẻ] Tài khoản Tidal HiFi Plus (Individual) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Chia sẻ] Tài khoản Tidal HiFi Plus (Individual)

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tidal là dịch vụ phát nhạc trực tuyến, podcast và video của Na Uy, chuyên về âm thanh lossless và video âm nhạc chất lượng cao với nội dung độc quyền và các tính năng chuyên về âm nhạc.
Link trang chủ: https://tidal.com/

Tài khoản mình chia sẻ ở đây là tài khoản Tidal HiFi Plus - gói cao cấp nhất của Tidal, có thời hạn là 30/60 ngày. Các bạn có toàn quyền thay đổi thông tin tài khoản và mật khẩu, sau khi lấy tài khoản nào thì comment ở dưới cho mình biết để gạch tài khoản đó đi, tránh mất thời gian các bạn sau thử nha. Tài khoản mới sẽ được cập nhật liên tục!

Sửa lần cuối:
N

n2t4r

Tidal là dịch vụ phát nhạc trực tuyến, podcast và video của Na Uy, chuyên về âm thanh lossless và video âm nhạc chất lượng cao với nội dung độc quyền và các tính năng chuyên về âm nhạc.
Link trang chủ: https://tidal.com/

Tài khoản mình chia sẻ ở đây là tài khoản Tidal HiFi Plus - gói cao cấp nhất của Tidal, có thời hạn là 30 ngày. Các bạn có toàn quyền thay đổi thông tin tài khoản và mật khẩu, sau khi lấy tài khoản nào thì comment ở dưới cho mình biết để gạch tài khoản đó đi, tránh mất thời gian các bạn sau thử nha. Tài khoản mới sẽ được cập nhật liên tục!

20 Tài khoản Tidal HiFi Plus Hạn dùng 23/11/2022
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Mình lấy [email protected] nhé. Và mình cũng xin được góp ý nhẹ: Do edumail.icu ai cũng có thể tạo Mail qua đó reset pass acc Tidal nên lần sau nếu có đợt tài khoản mới bạn dùng mail.tm để tạo acc nhé, mọi người chỉ cần đổi pass thôi, không cần đổi email

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình lấy [email protected] nhé. Và mình cũng xin được góp ý nhẹ: Do edumail.icu ai cũng có thể tạo Mail qua đó reset pass acc Tidal nên lần sau nếu có đợt tài khoản mới bạn dùng mail.tm để tạo acc nhé, mọi người chỉ cần đổi pass thôi, không cần đổi email
Cảm ơn bạn nha, mình sẽ rút kinh nghiệm, lần sau mình sẽ share tên tài khoản thay vì mail.
Tidal Hifi Plus tự reg dễ lắm 🤣
Thấy bạn hỏi mình mới ngồi cả tối reg đó 😞.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chuẩn bị đi. Admin quảng bá lên fanpage rồi đó kaka
Có ai thuê phụ việc cho em làm với..

anphunl

Gà con
Xin acc [email protected] nghe thử. Cảm ơn