Chia sẻ - Tài khoản Spotify [Premium, Premium for Student, Premium for Family] | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tài khoản Spotify [Premium, Premium for Student, Premium for Family]

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
B

bluesea

Với Spotify, thật dễ dàng tìm đúng loại nhạc cho từng khoảnh khắc - trên di động của bạn, trên máy tính, trên máy tính bảng và nhiều hơn nữa.

Có hàng triệu bài hát trên Spotify. Vì vậy dù bạn đang tập thể dục, dự tiệc hay thư giãn, bạn luôn luôn tìm được âm nhạc phù hợp với mình ngay lập tức. Hãy chọn nhạc bạn muốn nghe hoặc hãy để Spotify làm bạn ngạc nhiên.

Bạn có thể duyệt tìm các bộ sưu tập âm nhạc của bạn bè, các nghệ sĩ và người nổi tiếng, hoặc tạo một đài phát radio và chỉ cần ngồi nghe.

Có lẽ anh em cũng đã quá quen với Spotify rồi, hôm nay mình xin chia sẻ một số tài khoản Spotify (Premium, Premium for Student, Premium for Family).

Chúc anh em nghe nhạc vui vẻ!

Đăng nhập: https://www.spotify.com/vn-vi/

TÀI KHOẢN SPOTIFY (X100)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

playgirl

Búa Gỗ
Mod share thế này thì một thời điểm có nhiều người đăng nhập cùng 1 tài khoản thì có vấn đề gì không ạ?