Thảo luận - Chia sẻ phần mềm xem youtube trên android, smart TV và PC | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Chia sẻ phần mềm xem youtube trên android, smart TV và PC

htghehe

Búa Gỗ Đôi
Hello anh em,

Dạo gần đây Youtube bóp quá, nên mình lập topic nhờ anh em chia sẻ các phần mềm xem youtube hiện vẫn ổn áp.

1. Premium: tất nhiên đây là tối thượng rồi
youtubepremiumchinhthuchotrotaivietnam-120423-082957-800-resize.jpg

2. Xem trên Chrome: mình thấy Video AD block youtube là ổn áp và không bị chặn

3. Xem trên smart TV: Mình vẫn đang xài Smart Tube và thấy ok, anh em có thể test thử
smarttubenext.org.webp

4. Trên android: Hiện thì YouTube Vanced+ đang ổn và không có gì để chê, anh em có thể vào Github để tránh tải nhầm link dính virus. Đối với Youtube Vanced thì các bạn xài bản Rooted sẽ ổn nhất, các bạn phải vào CHPlay tắt tự động cập nhật. Sau đó dùng Magisk cài là được.

Các bạn có thể chia sẻ cho mình và các bạn khác cùng biết phương án mà các bạn đang sử dụng.

Cheer!

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Hello anh em,

Dạo gần đây Youtube bóp quá, nên mình lập topic nhờ anh em chia sẻ các phần mềm xem youtube hiện vẫn ổn áp.

1. Premium: tất nhiên đây là tối thượng rồi
youtubepremiumchinhthuchotrotaivietnam-120423-082957-800-resize.jpg

2. Xem trên Chrome: mình thấy Video AD block youtube là ổn áp và không bị chặn

3. Xem trên smart TV: Mình vẫn đang xài Smart Tube và thấy ok, anh em có thể test thử
smarttubenext.org.webp

4. Trên android: Hiện thì YouTube Vanced+ đang ổn và không có gì để chê, anh em có thể vào Github để tránh tải nhầm link dính virus. Đối với Youtube Vanced thì các bạn xài bản Rooted sẽ ổn nhất, các bạn phải vào CHPlay tắt tự động cập nhật. Sau đó dùng Magisk cài là được.

Các bạn có thể chia sẻ cho mình và các bạn khác cùng biết phương án mà các bạn đang sử dụng.

Cheer!
2. Bên topic này https://vn-z.vn/threads/youtube-ko-cho-chay-video.87774/#post-1042620: em được biết thêm uBlock Origin và cách update
3, 4: iem cũng dùng như bác

NhaVi

Gà con
Cảm ơn thím nhiều