Chia sẻ link tải phim mới và có tìm phim cũ (Fshare) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ link tải phim mới và có tìm phim cũ (Fshare)

tndfx93

Rìu Bạc

Xin chào mọi người e chia sẻ link tải phim tổng hợp 2024 và có nhận tìm phim cũ, mọi người cần tải phim gì cứ để lại bình luận e sẽ tìm ạ

link tải, và danh sách phim được dưới bình luận đầu tiên nha mọi người

Sửa lần cuối:

tndfx93

Rìu Bạc
kho tổng fshare:
mọi người tải phim để lại giúp e 1 bình luận nha
ai không có tk vip thì vào đây get link nhe (nhớ xoá dấu cách):

Danh sách phim kèm link tải:

Sửa lần cuối:

gift4you

Rìu Bạc
Mình cần tìm bộ Hawaii Five-0 2010, chỉ cần phụ đề Anh và nét (1080p trở lên) là được. Cám ơn bạn nhé ;)

fatpig108

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn, Tết coi đỡ buồn ;)

tndfx93

Rìu Bạc
Update phim mới

Tây Trang Bạo Đồ 2024 - Desperado.2024.1080p.WEB-DL.H265.AAC-DreamHD (Vietsub).mkv
Họa Giang Hồ: Bất Lương Soái - The.Story.of.Yuan.Tiangang.2024.2160p.HQ.WEB-DL.H265.DDP5.1-DreamHD (Vietsub).mkv
Air.Force.One.Down.2024.1080p.AMZN.WEB-DL.DDP5.1.H.264-FLUX.mkv

tndfx93

Rìu Bạc
Mình tìm Bao Thanh Thiên 1993 trọn bộ lồng tiếng ạ. Xin cảm ơn
Gởi bạn, có 10p do không đủ dung lượng nên up từng phần, tải xong báo mình up tiếp nhé

Tổng hợp :

michaeldung

Gà con
Gởi bạn, có 10p do không đủ dung lượng nên up từng phần, tải xong báo mình up tiếp nhé

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Tổng hợp :

Chân thành cảm ơn bạn. Chúc bạn cùng gia đình một năm mới nhiều sức khoẻ, niềm vui và thành công ạ!

Thanhnien1

Búa Gỗ
Mình muốn tìm cái phim cũng khá lâu rồi ( hình như nhớ đúng là 2005, cũng ko chắc nữa ) tên là vương quốc thiên đường hay kingdom of heaven, nội dung phim là nói về một ông hiệp sĩ, thành Jerusalem,phe ông Saladin với phe của ông vua bị bệnh phong, tới cuối thì ông vua bị bệnh mất rồi nội bộ tự bóp kéo đi đánh ông Saladin mà ko có chuẩn bị rồi thua sạch thành ra ông hiệp sĩ lúc đầu phải thủ thành trong tình thế cái thành ko còn quân để thủ. Nếu được mong bạn kiếm giúp mình có việtsub tại lúc mình xem thì lúc đó còn nhỏ mà thuyết minh dịch sai hết trơn nên giờ muốn coi lợi, cảm ơn bạn rất nhiều nhiều.

tndfx93

Rìu Bạc
Mình muốn tìm cái phim cũng khá lâu rồi ( hình như nhớ đúng là 2005, cũng ko chắc nữa ) tên là vương quốc thiên đường hay kingdom of heaven, nội dung phim là nói về một ông hiệp sĩ, thành Jerusalem,phe ông Saladin với phe của ông vua bị bệnh phong, tới cuối thì ông vua bị bệnh mất rồi nội bộ tự bóp kéo đi đánh ông Saladin mà ko có chuẩn bị rồi thua sạch thành ra ông hiệp sĩ lúc đầu phải thủ thành trong tình thế cái thành ko còn quân để thủ. Nếu được mong bạn kiếm giúp mình có việtsub tại lúc mình xem thì lúc đó còn nhỏ mà thuyết minh dịch sai hết trơn nên giờ muốn coi lợi, cảm ơn bạn rất nhiều nhiều.
giởi b nhé

kho phim tổng hợp: