Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 107 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi đã dùng key KIS trial hiện nay đã hết hạn dùng thử.
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

nammoh

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Internet Security'
Cảm ơn bạn nhiều.

Hh241211

Búa Gỗ
Hiện mình đang gặp khó với quỹ thời gian chưa biết tính ntn, nếu ACE gặp khó với vấn đề gì thì chịu khó tìm hiểu trong diễn đàn trước rồi hãy thông tin. Vậy đi nhé ACE.
***********************************************************​
Gởi đến :

- @tutu87, em nó đã ổn chưa, thường thì sau khi add key kích hoạt thành công (nếu có proxy thì bỏ proxy), mình vào "Database Update" và "Run update" thủ công. Về sau để em nó auto thôi.
- @TAnhz, đã gởi ở #2029, bạn đến đó nhấn "Like" -> tìm và nhấn "Nội dung Ẩn: @TAnhz" sẽ thấy được cái cần lấy.
- @TenSieuDep, không cần phải phá đâu chỉ cần nói mình sẽ xin đóng topic ngay.
- @meongalongxu, để gần cả tháng cho số ngày vơi đi mới vào lấy, tuy lượt vẫn còn nhưng buộc mình phải đổi key. Bạn lấy luôn tại đây.
- @Hh241211, vừa gởi hôm qua ở #2098, bạn đến đó nhấn "Like" -> tìm và nhấn "Nội dung Ẩn: @Hh241211" sẽ thấy được cái cần lấy.
- @MrRadios, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.

ACE cần gấp thì có ở #2099 #2060 #2058 vẫn còn lượt nhé.
cảm ơn b

shurtugal89

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security '

Sửa lần cuối:

huynhvinh

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

takago

Búa Gỗ

xaydado

Gà con

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.