Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 106 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TAnhz

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security'

vungtau 2010

Búa Gỗ Đôi
ACE đến với topic xin đừng SPAM - Không có XIN-CHO trong topic chỉ cần gởi thông tin theo cú pháp là có gởi đến - Đã gởi thông xin ACE hãy tranh thủ vào lấy. Quỹ thời gian minh rất hạn chế nên không thể nhắc hoài cũng như thông tin đến AE có trách nhiệm ....
Rất mong sự hợp tác của ACE khi đến với topic. Cám ơn ACE đã đọc.

***********************************************************​
Gởi đến :

- @conquymau, số ngày còn đã tăng 01 năm, không gởi hình xác thực mà lại gởi thông tin để chi vậy nè?
- @Albert1405, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like) nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @tranhda68, proxy UK, xin lỗi vì sự thiếu sót này.
- @23hoangthe, thứ bảy vừa rồi đã gởi, phải sau 30 ngày mới có thể gởi tiếp.
- @trananhtuan1991dn, đừng spam nhé.
- @Hh241211, bạn gởi thông tin lúc nào mà rất lâu chưa lấy được?
- @Zorik, topic không nhận gởi key cũng như file .lic từ thành viên khác, mình đã nhờ xóa bài.

ACE cần gấp thì có ở #2072 #2060 #2058 vẫn còn lượt nhé.
Thank ad rất nhiều nhé, đã nhận được key, key rất tốt

hhazz

Búa Gỗ
[QUOTE = "vathinh, post: 367839, member: 1331"]
ACE to the topic please do not SPAM - No XIN-CHO in the topic just send information in the syntax that is sent to - Sent to ACE please take advantage of. I have a limited time, so I cannot remind you and information about responsible AE ....
We hope the cooperation of ACE when coming to the topic. Thanks for reading.

************************************************** *********​
Send to:
[SPOILER = @ Albert1405] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ hamho] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ aznh82] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ Le Duc 287] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ trantien2690] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ retcl] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ mr512] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ vungtau 2010] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ hothiminh] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ thucungcuatoi] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ hnam31190] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ zhadesz] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ Hh241211] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ anhtuanbmt] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ hhazz] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ izzlord] [/ SPOILER]

- [USER = 21465] @conquymau [/ USER], the number of days has increased by 1 year, not sending an authentication picture but sending information to pay for it?
- [USER = 70174] @ Albert1405 [/ USER], the previous submission did not come in (according to the like history) if this is still the case there will be no next time.
- [USER = 104543] @ tranhda68 [/ USER], proxy UK, sorry for the omission.
- [USER = 52898] @ 23hoangthe [/ USER], last Saturday sent, after 30 days can send more.
- [USER = 113991] @ trananhtuan1991dn [/ USER], don't spam.
- [USER = 120427] @ Hh241211 [/ USER], when did you send the information for a long time but couldn't get it?
- [USER = 79840] @Zorik [/ USER], the topic did not receive the send key and the .lic file from other members, I asked to delete the post.

If you have an urgent need, there is # 2072 # 2060 # 2058 .

[/ QUOTE]
Thank you brother.,

meongalongxu

Gà con
Gởi đến :

- @duym20hq, đã gởi 1/2 tháng nay ở #1667 bạn quay lại đó lấy đi.
- @meongalongxu, gởi lần 2.

ACE cần gấp thì có ở #1855 #1831 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.
sao mình thấy 2 cái đoạn code ở giữa là *****-****** mình k dùng được :(

hamho

Gà con
ACE đến với topic xin đừng SPAM - Không có XIN-CHO trong topic chỉ cần gởi thông tin theo cú pháp là có gởi đến - Đã gởi thông xin ACE hãy tranh thủ vào lấy. Quỹ thời gian minh rất hạn chế nên không thể nhắc hoài cũng như thông tin đến AE có trách nhiệm ....

Gởi đến :

- @conquymau, số ngày còn đã tăng 01 năm, không gởi hình xác thực mà lại gởi thông tin để chi vậy nè?
- @Albert1405, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like) nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @Zorik, topic không nhận gởi key cũng như file .lic từ thành viên khác, mình đã nhờ xóa bài.

Thanks bạn, mình nhập key ok rồi nha

Hh241211

Búa Gỗ

Gởi đến :

không ý minh là mình đã theo dõi lâu mà không được may mắn.
nếu có thể bạn cho mình xin 1 key Kis cảm ơn rất nhiều:D

MrRadios

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Internet Security'
Cảm ơn bạn nhiều.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Hiện mình đang gặp khó với quỹ thời gian chưa biết tính ntn, nếu ACE gặp khó với vấn đề gì thì chịu khó tìm hiểu trong diễn đàn trước rồi hãy thông tin. Vậy đi nhé ACE.
Gởi đến :

- @tutu87, em nó đã ổn chưa, thường thì sau khi add key kích hoạt thành công (nếu có proxy thì bỏ proxy), mình vào "Database Update" và "Run update" thủ công. Về sau để em nó auto thôi.
- @TAnhz, đã gởi ở #2029, bạn đến đó nhấn "Like" -> tìm và nhấn "Nội dung Ẩn: @TAnhz" sẽ thấy được cái cần lấy.
- @TenSieuDep, không cần phải phá đâu chỉ cần nói mình sẽ xin đóng topic ngay.
- @meongalongxu, để gần cả tháng cho số ngày vơi đi mới vào lấy, tuy lượt vẫn còn nhưng buộc mình phải đổi key. Bạn lấy luôn tại đây.
- @Hh241211, vừa gởi hôm qua ở #2098, bạn đến đó nhấn "Like" -> tìm và nhấn "Nội dung Ẩn: @Hh241211" sẽ thấy được cái cần lấy.
- @MrRadios, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.

ACE cần gấp thì có ở #2099 #2060 #2058 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.