Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 103 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

asod08

Búa Đá
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security - KIS 2020
Cám ơn!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @DAICA1692, trong topic trước cũng đã có bạn thông tin như vậy, nhưng ngay trong ngày bạn ấy cũng báo tự ên ổn định rồi! Mình vừa kiểm tra key đã lấy vẫn còn lượt, bạn add lại xem coi như thế nào rồi tính tiếp nhé.
- @Kakakakakakaka, topic không có XIN-CHO, bạn chịu khó gởi thông tin như ACE.
- @cainslain @cable2 key đã lấy (YNH72-*****-*****-D7KJQ, W4K5V-*****-*****-BTPBU) hiện vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì để em nó đi đến ngày cuối rồi tính tiếp. Số ngày còn không thể cộng gộp.
- @nguyendantaii, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.

ACE cần gấp thì có ở #2017 #2016 #2015 #1575 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

DAICA1692

Búa Gỗ Đôi
Gởi đến :

- @DAICA1692, trong topic trước cũng đã có bạn thông tin như vậy, nhưng ngay trong ngày bạn ấy cũng báo tự ên ổn định rồi! Mình vừa kiểm tra key đã lấy vẫn còn lượt, bạn add lại xem coi như thế nào rồi tính tiếp nhé.
- @Kakakakakakaka, topic không có XIN-CHO, bạn chịu khó gởi thông tin như ACE.
- @cainslain @cable2 key đã lấy (YNH72-*****-*****-D7KJQ, W4K5V-*****-*****-BTPBU) hiện vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì để em nó đi đến ngày cuối rồi tính tiếp. Số ngày còn không thể cộng gộp.
- @nguyendantaii, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.

ACE cần gấp thì có ở #2017 #2016 #2015 #1575 vẫn còn lượt nhé.
Thank AD hôm qua mình nhập đi nhập lại mấy lần không được. Nay mình nhập lại được thành công nhưng cứ khoảng 15p sau lại bị như cũ.

Sửa lần cuối:

lindo

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security cho Android Cảm ơn nhiều.

MANHM

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security'

vutran03699

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm 'Kaspersky Internet Security hoặc Kaspersky Total Security '.Cảm ơn bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @DAICA1692, bạn lấy key gởi tại đây đổi cho lành.
- @lindo, gởi lần 2.
- @vutran03699, gởi lần 2, hy vọng lần gởi này sẽ có tăng.

ACE cần gấp thì có ở #2017 vẫn còn lượt nhé.

23hoangthe

Gà con
Topic này được lập để gởi đến ACE muốn trải nghiệm product Kaspersky nhưng lại không có thời gian canh chừng để lấy cái cần. Trong ngày người cần - gởi thông tin cái cần (theo cú pháp) và mỗi đầu ngày mình sẽ gởi key theo ID (mỗi ID 1 key).
Tuy nhiên để topic hoạt động suôn sẻ xin được lưu ý cùng ACE:
- Tuyệt đối tuân thủ quy định của diễn đàn - không được post nối tiếp (spam).
- Topic không nhận gửi key từ thành viên khác, mong AE có trách nhiệm lưu ý và giúp đỡ.
- Key gởi đến ACE có số ngày còn từ gần 04 tháng đến gần 03 năm, tỉ lệ thuận với số ngày là thành viên VNZ (có để ý đến bài viết và điểm tương tác).
- Topic chỉ hỗ trợ cho thành viên có 5 post + 10 like trở lên.
- Để ghi nhận thông tin nhanh chóng - tránh bỏ sót yêu cầu, xin ACE gởi thông tin theo cú pháp đơn giản - nhanh gọn

Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky'tên ứng dụng'
(Thay 'tên ứng dụng' => Internet Security or Total Security or Anti-Virus or ...)​
- Không lấy key đem qua diễn đàn khác.
Rất mong sự hợp tác của ACE khi đến với topic.
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.