Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 70 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security 2020 '. Cảm ơn bạn!

ThingVn

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky "Kaspersky Internet Security". Cảm ơn bạn nhiều và chúc bạn nhiều sức khoẻ

Sửa lần cuối:

hunter1210

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

- @Ngockhanhuneti, gởi lần 2, đây là key gởi lần trước nhưng không vào lấy (theo lịch sử like) giờ đã tăng thêm 01 năm. Gởi hình xác thực nhé.
Dạ em cảm ơn bác ạ. Lần trước em có like nhưng không thấy key nên em xin lại bác ạ. Lần này em đã kích hoạt thành công. Cảm ơn bác rất nhiều ạ. Chúc bác mạnh khỏe ạ 1588944008736.png

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @hungnguyen86, hãy tìm hiểu diễn đàn, đầu tuần nếu vẫn cần thì lại gởi thông tin.
- @ainhi9ainhi9, dù là key khác loại nhưng vẫn phải 30 ngày sau mới có thể gởi tiếp. Bạn có thể lấy ở "Dành cho ACE ..." rồi đến hẹn lại gởi thông tin.

ACE cần gấp thì có ở #1277 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

Sửa lần cuối:

hunter1210

Búa Gỗ
Dành cho ACE chưa đạt yêu cầu hay cần gấp, đươc 07 ngày là thành viên VNZ là thấy.
Key Kaspersky Internet Security for 3 devices [Expiration Date: 09-07-2020]
Có tâm quá, ace chưa đạt yên cầu cũng có key dài, mong tối key còn lượt để kích hoạt máy ở nhà :)
Chúc bác chủ thớt cuối tuần nhiều niềm vui.

giorung

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security 2020 ' . Thanks bác!

ln1toan

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security"
Mình đã tìm hiểu diễn đàn nhưng vẫn cần ạ mong bạn giúp đỡ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.