Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 68 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kymus

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn rất nhiều.

@quankhu123, key đã lấy, hôm nay đã tăng thêm 01 năm rồi. Thông tin để biết, nếu có vào thì cho hình xác thực trang trí topic nhé.
*********************************************************************************​

- @Lưu Tuấn Trình, hãy dùng đến hết hạn xem coi có gặp may như

Okay ông , để tui xài hết ngày coi ntn , cảm ơn ông nhiều

quocdat6686

Búa Gỗ
Lần gởi này xin không để ý điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn xem xem 01 năm.
Gởi đến :

- @batsonghiep, gởi lần 2, key lần trước vẫn còn lượt. Cám ơn vì đã ủng hộ topic.
- @ainhi9ainhi9, không gởi bài (post) liền nhau, phạm quy của diễn đàn đấy. Nếu cần thêm-bớt nội dung thì nhấn vào nút "Sửa" rồi chỉnh sửa (edit) cho đủ ý. Vì đây là quy định của diễn đàn nên xin được nhắc. Đừng giận.
- @quocdat6686, rất trân trọng lòng hiếu thảo. Gởi thêm 01 năm.
- @alolo, có biết cách lấy không đây? Mình đã gởi hôm qua ở #1326, giờ bạn đến đó rồi nhấn "Like" -> nhấn "Nội dung Ẩn: @alolo" -> điều kỳ diệu sẽ hiện ra. Key còn lượt nên mình vẫn để và bạn chưa đạt yêu cầu nên đừng nhấn "Like" làm gì -> không có gì hiện ra.

ACE cần gấp thì có ở #1328 #1327 #1277 #1247 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.
Mình rất cảm ơn bạn! Mình xin chúc bạn luôn vui và nhìu sức khỏe

dcrucio

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

congminh11

Gà con
Gởi đến :

- @Hoai Dinh, hãy tìm hiểu diễn đàn, giữa tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @congminh11, hãy tìm hiểu diễn đàn, giữa tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin và nhớ thay "tên ứng dụng" = Total Security or Internet Security or ... để biết mà gởi. Mình không đoán được.
- @manblack, mỗi lần chỉ 1 thôi, bạn dùng key đó kích hoạt cho các máy sẵn có đến khi hết lượt.
- @inuyasha28, gởi lần 2, đây là thành viên chỉ đến mỗi topic này thôi rồi đi, sau đó cũng lại đến topic này không quan tâm đến chủ đề khác. Thật vinh dự cho topic.

ACE cần gấp thì có ở #1247 #1224 #1206 #1071 vẫn còn lượt nhé.
cho mình xin key của kis với bạn ạ
mình cám ơn nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
- @matna1 @Ngockhanhuneti key đã lấy giờ đã tăng thêm 01 năm rồi, nếu có vào thì gởi hình xác thực nhé.
- Topic hiện vẫn mở nên ACE đừng thông tin về key ở inbox, hãy chịu khó gởi tại đây. Mong ACE thương mình.
Cám ơn ACE đã đọc.

************************************************************************​

Gởi đến :

- @tiendat1139, hãy tìm hiểu diễn đàn, qua tuần nếu vẫn cần thì gởi thông tin lại.
- @Ngockhanhuneti, gởi lần 2, đây là key gởi lần trước nhưng không vào lấy (theo lịch sử like) giờ đã tăng thêm 01 năm. Gởi hình xác thực nhé.
- @inti8, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @congminh11, topic không có XIN-CHO nếu vẫn cần thì gởi thông tin theo cú pháp. Không kèm trả lời+trích dẫn.
- @hoacat01, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Cố gắng tích lũy điểm để khỏi phải đi lại nhiều.
- @Long G, cho dù key không cùng loại nhưng vẫn phải 30 ngày sau mới có thể hổ trợ tiếp. Bạn có thể lấy ở chổ "Dành cho ACE.." rồi đến hẹn lại gởi thông tin.

ACE cần gấp thì có ở #1327 #1277 #1247 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.